Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanandoa:..najua wengi hatufanyi..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SI unit, Mar 15, 2012.

  1. S

    SI unit JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Katika imani zetu, kuna namna mbalimbali za kusali/kuswali/kuomba kulingana na imani husika. Kutokana na misingi ya imani zetu, huwa tunaomba kwa ajili ya vitu mbalimbali mfano: kufaulu mitihani, kupata mke/me mwema, kupata kazi/cheo, kabla/baada ya kula, n.k. Kwa wanandoa "halali" kuna jambo wanasahau kufanyia maombi (inawezekana 98%). Jambo ninalozungumzia ni kuomba kabla na baada ya tendo la ndoa maana lile ni tendo takatifu. Je, wewe unafanya hivyo?
    ...
    NB: Hii ni kwa wanandoa halali tu. Haiwahusu waofanya uzinzi!
     
  2. F

    Fmewa JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh..... hii kali. lakini nimeipenda coz hata kwenye bible nimeiona lakini nafikiri wengi hawaombi kabla ya tendo la ndoa. ngoja nijiandae ili nikioa niwe naomba kabla ya tendo la ndoa
    thanks
     
  3. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Sory, sipo kwenye ndoa ila napenda kujua kwa hao wenye ndoa wanakuwa wanaombea hilo tendo au inakuwaje?
     
  4. S

    SI unit JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Vizuri kijana!
     
  5. S

    SI unit JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Nashangaa hawaji..
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh . . . . . .
     
  7. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwa wanaofanya vitatu wataomba mara sita
     
  8. S

    SI unit JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Duh imefanyaje
     
  9. S

    SI unit JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Hapo ni kama wakipendelea kuomba na kushukuru kila kabla na baada ya 'mtanange'!
     
  10. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Hv hujamfikisha mwenzio kileleni hayo maombi yatakuwa na upako?
     
  11. P

    Paul mathew JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 235
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Itakaswe vijidudu viondoke!
     
  12. S

    SI unit JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Na mapepo yashndwe
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Madhumuni ya maombi ni utakaso wa kitakachojaliwa na tendo hilo, huwezi fanya maombi na changudoa. Lazima iwe mali yako by law.
     
  14. S

    SI unit JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Thats why the message is for those married official
     
  15. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mmh kunakuomba kweli wakati mahamu yamenipanda! labda baada ya tendo!
     
  16. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Ni vyema kuomba dua kwa sisi waislamu mume anatakiwa asome dua ifuatayo"bismillah,allahuma janib-nas minal shaitwan wa jannib-nass minal shwaitan ma razaktana" tafsiri yake"ewe mwenyezi mungu tuepushe na shetani ktk tendo hili na ukiepushe na shetani kitu utachoturuzuku(mtoto)
     
  17. S

    SI unit JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Basi yakupasa ubadilike..lol
     
  18. S

    SI unit JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Ishaalah ustadh!
     
  19. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Once in life time inatosha. Nilioomba siku ya mwanzo hivyo sasa naendelea tu!
     
  20. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Sio ustadh ni ukhty
     
Loading...