Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi waamua kumchakachua mbunge aliyeshinda kwa wizi wa kura-mbeya vijijini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Benno, Nov 4, 2010.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbunge wa CCM Mchungaji Mwanjale [ aliwahi kupata ubunge kwa ujanja katika uchaguzi mdogo miaka ya nyuma] amevamiwa na wananchi wenye hasira baada ya kuhonga tume ya uchaguzi, na kumfanya ashinde kwa kuchakachua, Shitambala mgombea wa CHADEMA ndiye aliyeshinda ki uhalali ila hakutangazwa na tume. Wananchi hawa wako tayari kurudia uchaguzi kwa gharama zao wenyewe.

    Hii ni moja ya sehemu kati ya zile walizomwonyesha Vidole viwili Mama Salma Kikwete.
     
  2. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,227
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Afadhali...
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    do whatever you wish! coz CCM dont care anymore about Tanzanians.
     
  4. w

    werema01 Member

    #4
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulichosema ndo wananchi wanatakiwa kukifanya na si kusubiri dr. Slaa
     
  5. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Safi sana, wananchi tuamuke kwani wanachezea haki zetu.
     
  6. B

    Benno JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na Polisi nao wamezingira nyumba ya Mbunge huyo angalau kuokoa maisha yake.
    Purukushani zimedumu kwa masaaa kadhaa mpaka sasa. Watu wamezuiliwa kupita Njia
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Labda broda eleza kwa umakini zaidi..wamemvamia na kumfanyaje?..je wamempiga au kumzomea au kumvamiaje, na kwamba wakati huo alikuwa ofisini au nyumbani kwake?...!
     
  8. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Atalindwa na polisi mpaka lini? ...kifungo cha nyumbani wanachostahili wachakachuzi wote.
     
  9. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sawa sawa. mchakachueni hivyo hivyo. Huyo alianza kuchakachua kwenye kura za maoni kwa kumpiga chini mzee wa TAMISEMI na sasa kamchakachua mtu wa NCCR-Mageuzi. Mkate kende zake
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu, kamchakachua mtu wa CHADEMA-Sambwee Sitambala!
     
  11. d

    dotto JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    mchungaji??????? Wa????? Anahonga?? Ubunge mtamu
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inanikumbusha filamu ya Sarafina jinsi wale wanaharakati walivyochoma moto nyumba ya msaliti wao.
    Uma unapoamua hakuna polisi atakayeweza kuzuia.
     
  13. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good good.
     
  14. M

    MSAUZI JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wacha wewe Mchungaji amepiga kazi hii miaka miwili..Mchungaji alijua Mtaji wake wa kurudi bungeni ni kupiga mzigo.Kila mmoja kule anajua mgombea wa Chadema alionekana mzuri na Mchungaji aliliju hilo ndo maana akajituma kwelikweli hiyo miaka miwili.
     
  15. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    namna bora kukomesha uchakachuaji
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hawa nao si wangeenda kimya kimya usiku tuu ona sasa mpaka dola imejuaaaaaaaaaaaaa.
    Wanaweza ata kumpiga juju si ni mbeya vijijini
     
  17. p

    panchilossi Member

    #17
    Nov 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu alipokupa kazi ya kuchunga kondoo wake hakukosea ,umeleta kiherehere cha kuhangaika na siasa cha moto utakiona , TUBU urudi nyuma na uanze upya Mungu anataka ukachunge kondoo wake , Wake up ......! Look you are learning in a hard way
     
  18. W

    We can JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Laana hiyo
     
  19. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mchungaji ashindwe na alegee!!:nono: Waache wampige mitama!:bolt:
     
  20. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Afadhadhali wamuadabishe sababu hawa ccm wamevuka kwa wizi wa waziwazi. Nampa big up slaa amechukuwa majimbo yote yenye akili na ccm hawana swali . muziki wameushuhudia . Dr komaa ili akili yao iimalike walishazoea slop
     
Loading...