Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi Arusha wapanga foleni Bank ya CRDB kulipia sukari .

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kipre tchetche, Oct 25, 2011.

  1. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unalipia bank unapewa kibali cha kwenda kuchukua kwa afisa mtendaji wa kijiji.kwahio unajiandikisha jina kwa mtendaji na mtendaji anaenda na list ya majina pamoja wahusika bank unasomwa jina unaenda kulipia dirishani ukishalipia unarudi na slep ya bank kwa mtendaji unamkuta wakala unamwonyesha karatasi ya bank unapewa sukari. Kwa karne hii haya mambo vip? jamani hii mpaka lini?
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Tanzania itakufa baada ya miaka 2
     
  3. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    TPC wapigwe mawe
     
  4. JS

    JS JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Miaka mwiwili ni mingi sana......
     
  5. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni ukweli duh itarudi i enzi za sukari guru...hii kali
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    TPC wamefanyaje wapigwe mawe?
     
  7. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii itatuumiza sana lakini maskini waTz hatutazinduka kabisa. Nani katuloga?
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Sitaki kuamini kuwa haya mambo bado yapo!!!!!
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    inazalishwa TPC moshi lakini Arusha hakuna Sukari na wamechukua hekta nyingi mbaya lakini ukienda UK unaipata kirahiiiiiiiiisi.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    kikwete kaiushindwa nchi
     
  11. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    You only die once, na Tanzania ilikwisha kufa haiwezi kufa tena baada ya miaka miwili
     
  12. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Sukari hiyo si chakula cha lazima katika mwili wa binadamu, Sukari yenye umuhimu ni ile itokanayo na vyakula mbalimbali tunavyokula kila siku. Hata hivyo mazoea ni magumu, wengi hawawezi kunywa chai au uji bila kuweka sukari. Hata hivyo ukijizoesha kutotumia sukari, hakuna madhara yoyote mwilini. Nanukuu:

    'The answer to this question depends on your definition of "sugar." If you mean table sugar, corn syrup and other sweeteners common in processed and refined foods, then the answer is no. But if you are using the word "sugar" to describe carbohydrates -- a broad group of foods that includes fruits, vegetables and whole grains -- then the answer is yes. To understand why that type of sugar is a necessary part of your diet, you must understand how the body functions.'
    Read more: Is Sugar Necessary In The Diet? | LIVESTRONG.COM
     
  13. Igabiro

    Igabiro JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kulekule kwenye unga wa Yanga tunarudi sasa
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Basi bado hujaelewa ni kwanini sukari haitoshi.
    Kiwango cha wingi wa sukari inayozalishwa TPC ni ule ule. Ila sukari wenzenu wanaivunja nje ya nchi kwenda Kenya.
    Hivo wanaongeza scarcity ya sukari, creating high demand while the supply is low, the price comes up, TPC hawana lawama zozote.
    Sukari zinavunjwa kwenda kenya kwa kutumia noah,pickup,fuso za mchanga,na landcruisers za watalii zinaondolewa viti, sukari inalazwa,inapitishwa kule tarakea.
    Nyie bakini mkilalamika tu.
    Wenzenu wanatumia fursa iyo, wanavunja sukari kupeleka kenya ambako bei yake ni nzuri sana.
    Tumia fursa kama hizi, ni MAGENDO. lakini ina faida nzuri. Ila ujue kwanza A to Z ya jinsi ya kupata mzigo na kuuvusha bila ya mbwa wa said mwema kukunusa.
    Serikali ilishawasahau wananchi wa chini, inakumbatia wafanya biashara tu.
     
  15. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huuuuh hiii kama siamini vile
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa mambo vipi????????????????????? Ina maana ukiitaji sukari ni mpaka ukalipie bank ya CRDB kwa wakazi wa Arusha?????????????? Ama ni kwa wakala wa kuhitaji sukari nyingi kama walivyo member kama Dalia Company,,,, na wengine kama haooo????????? Maana Mi naona kama ni raia wote basi hii itakuwa jipya tena hapa A town
     
  17. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    tawi lipi la crdb ?
     
  18. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CRDB f.corner
     
  19. K

    Kipre tchetche JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndg Arusha one ..waliowengi ni wale wenye maduka ya bidhaa za chakula kwa rejareja wengine ni watumiaji wa direct .
     
  20. Masaningala

    Masaningala JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 518
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    Nilijua kabisa athari ya mgao wa umeme ungeleta upungufu mkubwa wa bidhaa muhimu zinazozalishwa humu nchini kama sukari. Sasa bado utasikia saruji n.k. Ngeleja na wenzake wanadunda na kamwe hawaathiriwi na upungufu huu. Hata kikwete analalamika kuhusu tatizo la umeme!! Je hii ni kweli?
     
Loading...