Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanalea nini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Edmund, Jun 28, 2012.

  1. E

    Edmund Senior Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Labda kama sijui vizuri naomba leo Wana JF mnijuze vyema.
    Utawasikia Njiani, Sokoni, Makazini oooh nalea mie au watoto wangu nimewalea vizuri kweli, wakati ukweli ni kwamba wao na Waume wanaondoka nyumbani saa 11 Alfajiri na kurudi saa 1 hadi 3 Usiku.
    Sasa najiuliza kulea ni kulala na Mtoto usiku tu ( tena masaa kama 6 tu), na wengine hata kadi zaKliniki zinalala chumbani kwa "Mahausigel" wao.

    Nawasilisha.
    ​
     
Loading...