Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WanaJF! Kwa mwenye kujua vizuri hili a2juze wengine kwn Mi naona haiwezekani:

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Oct 14, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nimekaa na washkaji wangu hapa tunabadilishana mawazo kutokana na hali halisi ya maisha yalivyo: Sasa mmoja kati ye2 anavuta sigara,mwenzangu akachukua kile kiberiti akatoa njiti akawa anachokonolea sikio,ndipo mwenye kiberiti akamdakia na kumpa tahadhari asirudie siku nyingine na akimwonya ya kwamba ile baruti iliyowekwa kwenye njiti ya kiberiti ni rahisi kulipuka ndani ya sikio na akatoa mfano ya kwamba miaka kidogo ya nyuma kuna jamaa wake kapatwa na jambo kama hilo na jamaa akaendelea kuchonoa sikio lake lakini ametusisitiza hilo ya kwmb msipendelee kwn ni soo sana. NAMI NIKASEMA NGOJA NIWAJUZE KAMA KUNA ANAYEWEZA KU2FAFANULIA. Nawasilisha!!!!
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Mhm, baruti kulipuka si mpaka ipate msuguano wenye kusababisha joto kali ama?
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Si asugulie kwa nyuma?
     
  4. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    ili iripuke ni lazima isuguliwe kwenye rough dry surface so kwenye masikio kuna nta kazi yake kurainisha ngoma ni vigumu hilo swala kutokea.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ama labda ule uchafu utokao sikio ndiyo lenye uwezo wa kufanya mlipuko. Lakini bado ni ngumu si rahisi kivile.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kwa kuwa ni tahadhari ni sawa kwa sababu nyingi moja wapo ni hatari ya kuweza kudhuru ngome ya sikio endapo litafanyika kosa lolote. Kuhusu baruti kulipuka hilo haliwezekani labda kwa sababu ilikuwa ni story za kijiweni.
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Nilihakikishia ya kwmb hili haliwezekani,jamaa akaniapii akidai imemtokea rafiki wake wa karibu na kwa bahati mbaya alitaka kumpigia jamaa jirani na aliyetokewa na tukio na kw bahati mbaya majira ile mtandao wa VodaCom ikawa haitoki. Ila ngoja kama nitamtia machoni kesho nitamwambia aseme na aliyepatwa na mkasa then nitawajuza wadau.
     
  8. Tidito L

    Tidito L Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Mkubwa ci umesema mlikuwa kijiweni!
    That why,maana story za kijiweni uwa ndo kawaida.cku inapita.
     
  9. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Kwa njiti za viberiti vya sasa siyo rahisi kulipuka. Hata hivyo zamani tulikuwa na viberiti ambavyo njiti zake unaweza kuwashia kwa kutumia sakafu,soli ya viatu au sehemu yeyote yenye friction hata kidogo!
     
  10. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    duh, mkuu.....hii kauli yako ina maana nyingi.
     
  11. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Njiti haiwezi kulipuka. Nta ya masikio haiwezi kufanya reaction yoyote na baruti. Hizo ni imani tu, mbona nilipokuwa mdogo nilisikia kuwa ukiingiza ufunguo masikioni utasikia ngoma inadunda, pia nilikuwa naamini maji yakiingia sikioni yanaweza kutokea kwenye sikio lingine.
     
  12. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sijui tutumie nini. Hata cotton swabs nazo mbaya kiafya hawashauri. Kalaghabhaho!
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    niliwahi kusikia hii kitu, ila sina uhakika kama ilikuwa kweli au uzushi. Ila kuna thread ililetwa hapa ikihusisha jambo hili na maumivu makali ya kichwa. Hivyo ni vyema kuacha haya mazoea
     
  14. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ur back! I mean umerudi! ?
     
Loading...