Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WanaJF! HAYA YAMETOKEA MTAA WANGU {songombingo ya jamaa na mbwa}

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Apr 18, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Haya yamejiri alfajiri ya leo hp mtaani kwangu yakwamba jamaa mmoja kuliwa na mbwa baada ya jamaa kulewa na kuingia anga la mbwa wa mzungu mmoja jrn yake,na mpk sikio moja la kulia kukatiwa chini kbs na baada ya hapo jamaa kapelekwa hosptal ya Mount Meru akiwa hoi bin taaban huku alikoacha sikio nayo ikawa kitoweo kwa BATA,lakini cha kushangaza ndg yake {KAKAYE} hakudiri hata kumpatia msaada wowote ingali alimwona mdogo wake akiwa hoi. Je? Kwa hili WanaJF huyu KAKA m2 kw maelezo niliowadokeza kwa ufupi anastahili kuwepo kwny huu ulimwengu kweli?
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nanimebahatika kupata baadhi ya picha ya jamaa alivyochakazwa na mbwa ila cjui ku2ma. Je? Ni2me vp? Naombeni mwongozo wenu WanaJF na na2mia simu aina ya NOKIA N73. Itawezekana ku2ma?
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Vituko na maajabu ni sehemu ya maisha ya binadamu! Napita tu!
     
Loading...