Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanaharakati WETU sio wabunifu wanangoja maaelekezo kutoka Kwa dk slaa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Dec 29, 2010.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo ukisikia dk slaa atapozungumzia swala la maandamano kuhusu Downs, kesho ukiamka wanahrakati wetu nao utwasikia hayo hayo, utawasikia eti na wao wanapinga hayo hayo aliosema dk slaa.kwa mfano swala la katiba na swala kupanda kwa umeme, lkn ukiona kimya chadema na hao hukaa kimya ina maana hawa sio wabunifu?wanapata shindikizo?
     
Loading...