Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi wa elimu ya juu watoa masaa 48 kwa serikali

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Msolo, Oct 19, 2010.

  1. Msolo

    Msolo JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 414
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Umoja wa wanafunzi wa elimu ya juu(TAHLSO) watoa masaa 48 kwa serikali kutoa tamko kuhusu wao kupiga kura katika maeneo ya vyuoni walikojiandikisha.. La sivyo watafanya maandamano ya amani na kufungua kesi mahakama kuu, kupinga na kuzuia uchaguzi wa 31October 2010
     
Loading...