Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi kuandamana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by trplmike, Oct 29, 2012.

  1. t

    trplmike JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 413
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Wanafunzi wa tanzania wametishia kuandamana baada ya kukoseshwa mitihani, wakati majibu yote waliyanukuu kutoka kwa viongozi wao wa Nchi<BR>
    1.swali: kwanini tz ni maskin
    jibu: sijui<BR
    2.swali: kwa nini wanafunzi wanapata mimba
    jibu: kwa sababu ni viherehere.
    3. swali: Tanzania ni muungano wa nchi ngapi
    jibu: Zimbambwe, Pemba na Tanganyika
    4 swali: Tanzania ilipata uhuru mwaka gani
    jibu: 11964
     
  2. S

    SHERRIE Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    5. Swali: nani kahusika kumteka dk. Ulimboka
    Jibu: sailensa
    6. Swali: kwa nini umetaja zimbabwe kama sehemu ya jamhuri ya muungano wa tz
    Jibu: jasti siripu ovu ze tangi
     
  3. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Heheeeehe!!
    Akili za Kimulugo hizi!
     
Loading...