Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanafunzi 90 Wapata Mimba Katika Shule Moja Marekani

Discussion in 'International Forum' started by kilimasera, Jan 18, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wasichana 90 wa shule moja ya sekondari nchini Marekani walipata mimba ndani ya mwaka mmoja na kuonyesha wazi jinsi tatizo la mimba za wanafunzi linavyozidi kuiumiza kichwa Marekani.
    Idadi ya mimba za wasichana wenye umri chini miaka 18 katika shule za Marekani imeongezeka kwa kasi na kufikia asilimia 26 na kupelekea kuwepo kwa mjadala wa kuitilia mkazo elimu ya ngono mashuleni.

    Katika shule moja ya sekondari katika kitongoji cha Frayser, North Memphis, Tennessee, kulikuwa na jumla ya wasichana 90 waliopata mimba katika mwaka wa masomo uliopita.

    Maafisa wa shule hiyo wanatafuta njia za kupambana na tatizo la ujauzito mashuleni lakini lawama zao wameitupia televisheni ya MTV kwa kipindi chao cha mama wenye umri mdogo kinachoitwa "MTV's Teen Mom".

    Maafisa hao wamesema kuwa kutokana na umri wao mdogo, wasichana wamekuwa wakiiga wanayoyaona kwenye kipindi hicho wakidhani ndio staili ya maisha.

    Maafisa wa kitongoji cha Frayser wamepanga kuanzisha kampeni inayoitwa "No Baby" ili kuwashinikiza wasichana wajizuie kupata mimba mapema.

    Idadi ya wasichana waliopata mimba katika kitongoji cha Frayser ni asilimia 10 zaidi ya idadi ya mji mzima wa Memphis.

    Afisa mmoja wa shule hiyo aliwatupilia lawama wanaume kuwa nao wanachangia kuongezeka kwa idadi ya wasichana wajawazito kwenye kitongoji hicho.

    "Kuna wanaume wengi watu wazima wamekuwa wakiwalaghai kimapenzi wasichana wenye umri mdogo", alisema afisa huyo.
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ngono zembe katika umri mdogo na ni hawa blacks. Hawasahau asili like Bongo vile
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huko hakuna SOSPA?
     
  4. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Du kumbe li fataki la Marekani balaa. Poleni wazazi wa tubinti.
     
  5. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    fataki kila mahala
     
  6. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi condoms siku hizi haziko effective au watu wanagonga ngozi kwa ngozi tu?
     
  7. Mwelewa

    Mwelewa JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,294
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    The message sent to Obama and all americans, and am sure that the problem gonna get solutions as soon as possible,
    But we've to remember that there is the same problem in our country and never forget to remind our lovely sisters there at schools avoid early pregnancies!
     
  8. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Tatizo hilo liko sana Africa na si huku huyu jamaa kapata wapi habari hiyo kama kweli lete SOURCE.
     
  9. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,651
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Matokeo ya BBC hayo!

    "Bare Body Contact"
     
  10. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kuna wanaume wengi watu wazima wamekuwa wakiwalaghai kimapenzi wasichana wenye umri mdogo",
    hawa ndio mafataki, hat tz ni wengi sana.....
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh! Kazi ipo
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wanasema huweni kula pipi na kasha lake au ndizi na maganda au mua na cover lake hutopata ze utamu in natural
     
Loading...