Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachuo watatu wafa maji Kigamboni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Small Boy, Jan 13, 2009.

  1. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #1
    Jan 13, 2009
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi 3 wa chuo kikuu Muhimbili wamekufa maji jana jioni wakati wakiogelea kwenye ufukwe wa Geza Ulole huko KIgamboni.

    Wanafunzi hao ni:
    Issa Kennedy MD mwaka wa nne
    Khatibu Mzee MD mwaka wa pili
    Abdalah omary Msangi MD mwak wa pili
    Wote ni wanafunzi wa udaktari na kwa mujibu wa taarifa toka chuoni hapo, wanafunzi wawili, ndio waliozama kwanza na ndipo Isaa akaamua kwenda kuwaokoa wenzake bila mafanikio hali iliyopelekea mauti ya wote watatu.

    Tayari mmoja wa marehemu amesafirishwa kwenda Zanzibar kwa maziko nyumbani kwake, mwingine atasafirishwa jioni ya leo kwenda Mwanga kwa maziko na aliyebakia atazikwa hapa Dar
     
  2. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hakika sisi ni wa Mwenyezi Mungu na kwake tutarejea..., Mwenyezi Mungu awalaze pema.
     
  3. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP vijana wetu
     
  4. J

    Jamco_Za JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2009
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,310
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Inailah wainalah rajuun
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wapumzishwe mahali pema
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mungu awarehemu vijana
     
  7. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,595
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    RIP madaktari wetu
     
  8. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    RIP wanafunzi wa muhimbili.

    Ila hapa lazima tujifunze kidogo kuhusu fukwe zetu, ina maana kuna sehemu zina kina kirefu zaidi na kusababisha watu kuzama kama wanatumbukia kisimani ilikuwa vipi. Ufanywe utafiti na wataalam wetu ili kujua ni fukwe gani salama kwa kuogelea na zipi hatari, maana miaka michache iliyopita kuna mwanafunzi wa hapo hapo muhimbili aliliwa na papa.
     
  9. Z

    Zeutamu Member

    #9
    Jan 13, 2009
    Joined: Jan 13, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wafiwa, ni wakati sasa kuwe na jamaa wa misaada huko fukweni inapotokea wanaojifunza kuogolea wanataka kuzama, ili waweze kuwaokoa.
     
  10. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2009
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inatisha na inatia huruma. Wasomi kama hao wanakufa kabla hawajatoa michango yoa kwa Taifa. Je wlienda kuogelea kama Leisure au ni moja ya somo la udaktari?
     
  11. C

    Chuma JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2009
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yap...M/Mungu awalaze pema peponi
     
  12. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu ni kweli kuwa inasikitisha na kutia huruma kwa vifo vya madaktari hao watarajiwa ambao wao,wazazi wao na ndugu zao walikuwa na ndoto kubwa tofauti juu yao.
    lakini nasikitishwa zaidi na mtazamo wako hata unauliza ikiwa walikwenda kuogelea kama sehemu ya somo la udaktari.Kwanza ungesoma vizuri mada nzima.Mtoa mada ametujuvya kuwa walikwenda kuogelea juzi(kwa mujibu wa tarehe ya leo) jioni.Siku hiyo ni siku ya mapumziko kitaifa, hivyo shughuli rasmi za darasa huwa zinasimamishwa.Tena jioni.
    Naungana na mawazo ya Hofstede kuwa ufanyike utafi kujua fukwe zipi ni salama ni zipi si salama.Ama sehemu ya ufukwe upi ni hatari.Fukwe za kigamboni ni salama na safi, ila kuna maeneo fulani kuanzia pale Shule ya Msingi Mjimwema hadi kule Sunrise beach, pia maeneo fulani ya Gezaulole kuna kina kirefu.Kuna cliff. Hivyo mwanzoni unaweza ona kama pafupi kumbe umbali si mrefu unakutana na kina kirefu ghafla.
    Taarifa ya Polisi ndiyo itakayotupa ukweli sababu za kifo chao.lakini mimi nafikiri walikutana na hicho kina kirefu cha ghafla kisha wakasombwa na mawimbi.Ikumbukwe kuwa huu ni wakati wa bahari kujaa mapema.Na kwa uzoefu wa Beach hizo mara nyingi zikijaa kunakuwa na mawimbi ya makubwa ama ya kati kutegemea uvumi wa upepo.
     
  13. Yunic

    Yunic Senior Member

    #13
    Jan 14, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa. Na Mwenyezi Mungu awarehemu marehemu hawa. Amen.
     
Loading...