Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanachama wengi ccm hapa dc wanaisubiri kwa hama hiyo siku ya tarehe 27 ,may ili waingie chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by environmental, May 19, 2012.

  1. e

    environmental JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hali sio nzuri kwa ccm hapa USA.kwani wanasema tunaongea na ndugu zetu huko nyumbani ,na wanasema watoswe CCM[MAGAMBA]Huu ni muda wa kuwatosa magamba.Asante Mama Leticia kwa kuja kutupa moyo.Makamanda hatutarudi nyuma kabisa.hiki kimbuga kitaendelea mpaka kieleweke.people power. Chadema Blog
     
  2. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda wa sau lakini ccm dar ni ngome yetu afu padri slb mjanja sana akiona sabodo ametoa msaada wa pesa lazima aandae maandamano na mikutam ili ajilipe posho
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wewe kiboko Yenu, unastahili kufungwa jiwe la kusagia shingoni na kisha kutoswa kwenye kilindi cha maji. Mropokaji mkubwa na gamba gumu, mwache Dr wetu afanye kazi yake. Tunakueleza wazi safina iko wazi, na nafasi ingaliko tele, njoo uingie, mlango ukifungwa mtalia na kusaga meno na CCM yenu. Karaghabhaho!
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Leticia Nyerere mbunge wa Chadema tawi la kwa Obama
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Hivi kuwepo kwao ccm au cdm wawapo ughaibuni kunavisaidia nini vyama vyao hapa nyumani
     
Loading...