Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

WanaCCM wataka Nape afukuzwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by andrews, May 21, 2012.

  1. a

    andrews JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Taarifa kutoka kwa mjumbe mmoja wa CCM zinaeleza wanaCCM wengi hawafurahishwi na mwendo wa kijana huyo. Wanadai ameshindwa kukisaidia chama kuondokana na makundi yanayokitafuna kila siku zaidi ya siasa zake za makundi inaelekea bila ccm kuwasikiliza wazee nape anasaidia sana chadema kuwa maarufu.

    Mzee mmoja kanda ya ziwa amesema wazi kuwa kitendo cha nape kuzungumzia chadema kila kukicha kinawaudhi wanaccm, alipozungumzia ukaskazini alisema kijana hajakomaa huwezi kuitenga jamii eti kwa kuwa wanasapoti upinzani, mwingine akasema mbona zanzibar hatukuitenga sababu ya CUF?

    Mama wa chama wa siku nyingi alisema inabidi nape aombe radhi au ajisafishe sababu anazidi kukibomoa chama mchana kweupe.
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi naomba abakie ili people's power wazidi kuvuna wana ccm,tunaombea udhaifu wake ili tuzidi kupeta gud news.
     
  3. a

    andrews JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi naomba debate kati ya nape na mnyika ili tumvue ngu hadharani,nitai sponsa kwenye tbs
     
  4. H

    Honey K JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 629
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    "Ukiona adui yako anakusifia ujue unalofanya ni kwa faida yake,lakini ukiona anapiga kelele kuwa umekosea unalofanya ni sahihi kabisa, endelea tena kwa nguvu zaidi" J K Nyerere. 1983 Kampala Uganda

    [/U][/I][/U]
     
  5. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Na ni kweli nepi, hata mabinti huwa wanasifiwa kwa uzuri/urembo wao ili vichwa viwavimbe alafu wanaachia vitu kilainiiiiii. Ni faida kwa vijana kweli!!!!
     
  6. N

    Ndevumzazi Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afukuzwe ili akakonde?manake Kanenepa kama mkapa.
     
  7. KML

    KML JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
     
  8. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Muoneeni hurumajamani nepi, akifukuzwa atapata wapi hela ya kununulia vipodozi?
     
  9. N

    Newvision JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama huyu bwamdogo ataweza hayo aliyakuta na atayaachaa hapa ilipo CCM sasa hivi haina la kufanya kwa sababu hayo iliyaanza yenyewe. Kwa hiyo wanamwonea tu
     
  10. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hao ni waleeeeee.... Nape uzi ni huo huo !
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sikiliza bwana mdogo Nnauye Jr wewe ni mlopokaji wa mara kwa mara mara nyingi unakuruka kuongea bila kutafakari,lakini kaa ujue mahala ulipo hapasafishiki sasa kutokusafisha ukichanganya na ulopokaji wako utapata pumba.badili usiwe kama mzee yusufu makamba
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. SONGOKA

    SONGOKA JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,624
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    wewe bado ni kijana mkuu nafikiri ni vema sasa ukaona umuhimu wa kuikomboa hii nchi kuliko kufuatata na wakata tamaa wachache na wazee,wanao amini kwenye "mwisho umekaribia" .tafakari kaka
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata mimi niliwahi kusikia jambo hili nilipokuwa viunga vya jiji la Arusha. Ukweli ni huu, Nape hana shida sana kama inavyodhaniwa. Tatizo ni CCM lenyewe, ikisema hiki haimananishi. Nape analaumiuwa sana kutokana na sera ya kuvua gamba ambayo baadae mwanzilishi wake alionekana kuchemka, yupi wa kumlaumu? Mwanzilishi au mtekelezaji?

    CCM inaelekea kufa hivyo akina Nape hawawezi kuonekana kama wanamchango mkubwa katika kukiokoa chama kufa. Tatizo la CCM ni kuchukiwa na wananchi. Niambieni kama Nape anadawa wa kuwapa wananchi wasiichukie CCM?
     
  14. B

    Bob G JF Bronze Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nape waweza dhani umesimama kumbe umeanguka, na bahati mbaya zaidi husomi wakati may be umezungukwa na wapambe, simama jikung'ute vumbi ondoka kabla ya ccm kufa kifo cha aibu, Wako wapi waliokua na jeri kama akina Mramba waliwambia watu wale majani rais hatapanda punda, now umekua mlopokaji usie hata nastaha, Nakushauri Ubakize na mengine maana mwisho wa ccm umekaribia
     
  15. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Duu kumbe hata wakina Makamba ni adui zako??? big up man endelea na msimamo huohuo. Mimi nakumbuka nilianza kukudharau rasmi siku uliposema huwezi kuhamia CHADEMA kwasababu wewe siyo mchaga.
     
  16. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,285
    Likes Received: 11,659
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe kuna watu wana mda wa kumjadili nape?
     
  17. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tuache longolongo,Nape ni mchapa kazi,tatizo itikadi tofauti tu,wivu wa kumuona anavimba kwenye V8 msiulete humu,ipo siku rangi ya gwanda anazovaa itabadilika tu
     
  18. Imany John

    Imany John Verified User

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Viatu walivomvalisha alivishindwa Baba yake Februari Makamba.

    Muangalie huyu Nape na upup.U anaoumwaga humu?
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nape hivi ni kiumbe gani hapa duniani? Naomba kueleweshwa, pia CCM na Chadema, au haya mambo ni misamiati mipya katika lugha yetu adhimu ya Kiswahili?.
     
  20. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nepi wanakuonea na usiwasikilize hao. We chonga kwa kwenda mbele. Umeshamsambaratisha R. Aziz, mmalizie EL afu umgeukie JK kabla ya 2015. Chonga jembe chonga wra weraaaa! Hwakujui, nino hawa!
     
Loading...