Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana wa kiume mpoo ? Mmejipangaje ki-MVUTO ?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Sep 20, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wanaume wengi tumekua tukijidanganya kua kama hauna mvuto kwa maana ya uzuri wa asili, basi huna thamani mbele ya wanawake, that's so wrong! .

    Mvuto asili ni vionjo tu, vinavyomfanya mwanamke akutamani na sio kukupenda.
    Kwani ni wanaume wangapi wenye mvuto wameishia kuangukia kwenye mikono ya wanawake wabaya wasio na mvuto unaoufikiria wewe?

    Ieleweke kua hakunaga binadamu m'baya duniani , takriban wote tu wazuri kwa dhana ya kuumbwa binadamu, na ndiyo ktk uzuri huo sasa ndipo tofauti ya kuzidiana viwango vya mvuto na uzuri huanzia .

    Wapo wazuri kiasi, wapo wa kawaida, na wapo wazuri saaaaana! .
    Epuka kujishusha kwa kudhani huna mvuto! Inferiority. Wewe mwana wa kiume fahamu unavyoweza kua mmoja wa most desired man .
    Wazungu wanasema
    "Nothing is more desirable to woman than a man who's passionate goal oriented seductive and valuable, there's something hot about a passionate man that makes every woman melt .

    TRIGGER HER EMOTIONS
    Wanawake wengi wametawaliwa na hisia.
    Husussan ktk suala zima la mapenzi , hivyo wanaongozwa sana na hisia , huo ndiyo ukweli wenyewe!

    Kikubwa unachotakiwa kufanya wewe mwanaume ni kuteka hisia za mwanamke, na hii haihitaji kwenda shule au chuo kusoma ni vipi uteke hisia zao.
    Kuna mif. Michache hapa mikuu namna ya kuteka hisia hizo.
    -- Onesha unamjali katika yeye kwa kadri anavyotaka yeye kujaliwa.
    -- Ktk kila anachokua anakueleza onesha respond ya umakini kumskiza, hata kama issue ni ya kipumbavu usionenye kum'ignore.
    --- Maneno kama POLE
    NAKUPENDA
    UNANIFURAHISHA
    UMEPENDEZA
    UNA AKILI WEWEE UNANISISIMUA WEWEE
    with related matter hua chachu ya kufanikisha zoezi husika.
    Aidha pia ujue neno lipi lafaa wapi kati ya hayo kufuatana eneo na wapi na muda .
    Sio mko msibani amefiwa na mtu anaemhusu unamwambia UNANISISIMUAGA WEWE ! na hivi na vile viashirio vya ngono!
    How that can happen?
    This's the biggest secret art that can make you a desired man for woman.
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,913
    Likes Received: 5,340
    Trophy Points: 280
    Hiii ni nzuri na inge faa zaidi kule MMU.

    Nimeipenda
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Poa poa Loya!
    Bt mie huko maemuyu niko mgeni !
    Napitaga tu! Sijazoena na mamtu ya huko! Eventhough tuko jirani .
     
  4. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ipo poa sana Keep it up!
     
  5. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,249
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Dah jg nimeipenda sana. Big up
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    na sisi players inatuhuu?
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Thanks Arabela.
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tena ndo haswaaa! Nimepigia mulemule !
     
  9. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #9
    Sep 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Nimepata kikitu hapa. Thanks JG
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Pesa ndo Mpango Mzima Jdgmnt,
    Mvuto hata Kaka yangu anao.
     
  11. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Msiri wangu nishauri basi,mbona mi sina pesa wala mvuto.....
    Na naomba uongee polepole ruttashobolwa asisikie.........
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Hebu nyoosha kiswahili chako.
    Sema Usikike.
    Eboo!!
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Hapo ndio mwishoooooo
    Mwanasheria kalala lakini..??
    Au bado yuko macho..??
     
  14. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Leo yuko Night shift,hvyo niko Alone.
    Mbona unazunguka hvo?
    Sema unachotaka kusema.
    Me nishakijua!!
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni wewe na yako roho mkuu Ipy ! Fanyia kazi .
     
  16. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Pesa hata Elton John anazo za kutapisha but wanamla kiboga kwa kwenda mbele .
    Wasio nazo ndo wanamkula mshono!
     
  17. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nilijua haitachukua muda kabla haijaku'cost!
    Mke wa mtu na zurura na misele milango hii jamvini wakuache salama?
    Hivi unaona hapa ni kama Makkah au Vaticano ? Wasela kwamba wameshiba andiko?
    Haya chegama na Pussy kimburu .
     
  18. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Ntakwambia baadaye sasa hivi naona aibu Judgment anatusikiliza...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #19
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    Polepole basi mkuu,usinipeperushie ndege wanguu..........
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Kha,
    msiri unataka kupindua Nchi?
     
Loading...