Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana wa jamiiforums - nikaribisheni ni mimi blue_face

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Blue_Face, Jan 26, 2011.

  1. Blue_Face

    Blue_Face Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Salam - May I enter into your rooms? Nikaribisheni nduguz!!
    sijui kuna machopo-chopo gani hapa, au ndio yale yale ya
    muhogo kwa duvi?
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mgeni mwenyeji
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, zingatia sheria na kanuni za jamvi letu.
     
Loading...