Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF wakutana india

Discussion in 'International Forum' started by collezione, Jan 11, 2011.

  1. c

    collezione JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Mimi ni mmoja wa wa-Tanzania naishi india.

    Jana tarehe 10/01/11 GREAT THINKERS tulikutana jijini Bangarole,..

    Katika kikao hicho, mambo makubwa yaliyoongelewa ni swala la katiba mpya, na mgogoro wa Arusha.

    Kutokana na ufinyu wa muda, na majukumu tuliyo nayo. kikao hakikuisha, tutaendelea na kikao hicho juma lijalo.

    Baada ya kikao cha wiki ijayo, tutawaletea maoni yetu humu ndani ya JF. Tunawasihi sana watanzania wenzetu, mliopo uko nyumbani Tanzania myachukue na ku-represent kwa vyombo husika.

    Hatuwezi kwenda ubalozini kupeleka maoni yetu, ni wazi yatachakachuliwa. so njia sahihi ya kutoa maoni ni humu JF.

    waTanzania wengi waliopo india wamehaidi kuhudhuria kikao hicho, kinacho-represent great thinkers wa india. kwa ku-sacrifies masomo na majukumu mengineyo, kwa kuhudhuria kikao hicho.

    Mungu ibariki Tanzania.
    ASANTENI
     
  2. c

    collezione JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    mungu ibariki TANZANIA
    mungu ibariki AFRICA
     
  3. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tunawashukuru kwa nia na moyo wa utaifa wenu.
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JF....The home of Great Thinkers...

    Yes, go on kutumia haki muhimu ya kikatiba kpaza sauti zetu kwa mambo ya msingi yatakayojenga nchi yetu

    Hongereni sana!!!!!!!
     
  5. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 433
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hongereni sana

    Keep it Up
     
  6. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    thats great, means u can contribute to your nation wherever u are.
     
  7. c

    collezione JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    pamoja we can....
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Hongereni sana na tunasubiri maoni yenu!
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Lakini sio nyie ambao JK akija huko kubembea anawafungulia matawi ya ccm?
    Vitendo vyenu viendane na fikra zenu bana!..!
     
  10. D

    Derimto JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamani naombeni na wengine walioko Us, Sweden, Norway, Uingereza na kwengine kote mkutane na kujadili hatima ya Taifa na kubeba bendera ya vyama fulani tunataka maendeleo na sio hongo kazi za kimbea
     
  11. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hongereni sana
     
  12. c

    collezione JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    tunashukuru kwa ushirikiano wenu, ndugu zetu
     
  13. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #13
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pengine wamebadilika
     
  14. c

    collezione JF-Expert Member

    #14
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    it is all about mutual determination and cooperation. keep it up people
     
  15. Mporipori

    Mporipori Member

    #15
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Well well, well done wapendwa...
    I wish to see the day nchi hii itakapopata uongozi unaostahili(unaojali wananchi) utakaowafanya ndugu zetu mliopo sehemu mbalimbali za dunia msukumwe kurudi nyumbani kuchangia katika maendeleo (+ve mabadiliko ya kiuchumi na kifikra) katika nchi yetu..
    MUNGU IBARIKI AFRIKA, MUNGU IBARIKI TANZANIA.., IEPUSHE NA UDHALIMU HUU:Cry:
     
  16. N

    Ng'wamagigisi Member

    #16
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni hatua kubwa na muhimu sana katika kujenga nchi yetu. Muhimu ni kupata issues za ukweli na kuzi-present in various ways including wajapo kuwapa hi huko. Big-up sana! Tuko pamoja lakini ishu za kupapatikia kufunguliwa matawi na uongozi jina mvipige chini. First things first
     
  17. M

    Mkono JF-Expert Member

    #17
    Jan 13, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inaweza kuwa habari njema kama wazo litaongozwa nia thabiti ya uzalendo kwanza! SHUKRANI KWA HATUA HIYO
     
Loading...