Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jf, mtikila yupo wapi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mpiganaji tz, Nov 12, 2010.

  1. Mpiganaji tz

    Mpiganaji tz Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashindwa kuamini kama mch. Myikila yupo nchini kwasasa! Tangia uchaguzi hadi kuapishwa na sasa bunge kuanza mtikila asisikike kwa lolote?
     
  2. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    anakula pensheni yake tartiiiiiibu
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,437
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Msikitini
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anaandaa katiba mpya ya tanzania, itakayo ruhusu mgombea binafi nk. Atamkabidhisha anne hivi karibuni ili waijadili bungeni
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kesha lamba fungu lake kubwa na kutosha toka kwa mkuu wa kaya anakula taratibu...kasema hataki tena kelele hadi ziishe
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,056
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Naamini uliimanisha Mch. Mtikila, huyu mzee tangu Rostam atange kuwa alimpa mshiko kipindi furani amekuwa mpole sana...
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Juzi alitoa kauli iliyonifurahisha kweli kweili: Aliwaponda viongozi wa kidini (Wakristu) waliokwenda kwa Dr Slaa kumbembeleza akubali matokeo. Mtikila aliwaita hao watu wa dini ni manafiki wakubwa kwani alihoji -- kwa nini pia hawakwenda kwa JK kumwambia "Lakini nawe -- kwa nini Tume yako (NEC) iliiba sana kura?
     
  8. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usijali mtikila akipanda jukwaani utamkubali. I miss him. Kwangu mimi he is the most patriotic politician!
     
  9. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oh yes I miss him too
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hivi juzi alipowashutumu viongozi wa kidini kuwa ni wanafiki alikuwa wapi vile????
     
  11. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yeye anadili na katiba tu, so nafikiri atakuwa najaribu kuisoma kwa undani ili aweze kuibuka na mapungufu mengine. Hana recodi ya kumshitaki mtu, ila kuishitaki serikali tuuuuuuuu.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    teh teh teh teh!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. J

    Jahom JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 26, 2008
    Messages: 336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mhhhh, yaani anakuwa hero hivihivi!
     
  14. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alinifurahisha aliposema kuwa, kwa nini wanamfuata Dk peke yake wakati wananchi ndo wamedhulumiwa kura zao sio Dk, kwani Dk kura yake ni moja tu yake mwenyewe!
     
  15. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    he is the partriotic man of this time
     
  16. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #16
    Nov 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mbona huniulizii mimi au wewe mbaguzi? Hujamsikia kwa kuwa hajatokea kwenye vyombo vya habari.
     
Loading...