Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana JF Jiaandaeni Kuchukua Majimbo 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by jnuswe, Jun 18, 2011.

  1. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa udhaifu wanaouonyesha wabunge wa chama cha magamba hakika, wasitarajie kurudi tena mjengoni, nalileta hili kwa wale wote wanaopenda kuwawakilisha wapiga kura majimboni mwao wanakotoka, tiketi ipo wazi kama utagombea kupitia chama makini. Nafikiri hapo wanajamvi mnanipata kuwa chama makini ni CDM pekee .

    Mimi nalitamani jimbo la Kyela maana mbunge aliyekuwa anaaminika kama mbunge machachari , mchapa kazi mh. Mwakyembe kwisha habari yake, unajua siku hizi simuelewielewi anachofanya ! ni kama yupo hayupo vile !
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,738
    Trophy Points: 280
    SI 2015
    nipe kura yako
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Mimi nataka jimbo la Mufindi kusini maana wananchi ni kama hawana mwakilishi kabisa ila wana jini linalowawakilisha mjengoni!!
    Mniunge mkono!

    Wana jf tuendelee kugawana majimbo tafadhari!!!!
     
  4. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi nilijua hili kuwa humu jamvini kuna vichwa , na ninauhakika vikivamia hayo majimbo halitasalia jimbo labda kwa maana ya uwakilishi na upizani bungeni chama cha Magamba tukiachie majimbo 3 tu, hapo mnasemaje ? tutakuwa tumewaachia mengi au yatawatosha ?
     
  5. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    2015 Jimbo langu ni Bukoba Vijijini; Tangu Kinyondo afariki dunia Jimbo hilo alijawai kupata Mbunge imara wa kuleta maendeleo ktk jimbo hilo. si Karamagi wala nani kila Mbunge anaeingia ni kushangaashangaa tu.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Mimi niachieni mpwapwa.
     
  7. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni mwendo wa kugawana majimbo tu, na si muda mrefu watapiga kelele hoo ! tumeanza kupokonywa majimbo, eeeh ! tutayatwaa yote. Enzi za magamba kwisha habari yake
     
  8. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mie kwetu Mbinga magharibi nataka kumpiga rapa lile libunge linalosinziaga mjengoni (Capt. John Komba)
     
  9. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Duh! Mwisho wa uchaguzi ndiyo mwanzo wa Uchaguzi mwingine.Fanyeni utafiti kwenye hayo majimbo,ili muda ukifika wananchi wapate wawakilishi wa kweli.
     
  10. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mimi sitogombea lakini nitatoa support ya kufa mtu kwa yeyote makini atakaye mzava SOKWE hapo bunda ana maana kabisa
     
  11. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hahahaha kwa tiketi ya ccm,nitagombea kwa tiketi ya chadema. Then tuone nani nazi nani jiwe.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ushindwe na ulegee! Ngoja kwanza nimtafte dk slaa anifundishe sera.
     
  13. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ya Bunda nimeipenda, VIKWAZO atatoa support ya kufa mtu ili kumuondoa "SOKWE" Big Up VIKWAZO
     
  14. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Majimbo yakiisha, mimi nitasubiria viti vya dezo kutoka kwa Dr.Slaa
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Napita tu, naona mmeamua kujifariji baada ya msongo wa mawazo mliokuwa nao mnanagawana majimbo kama njugu
     
  16. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,243
    Likes Received: 1,447
    Trophy Points: 280
    Yote kwa yote tukubaliane kuwa na itikadi moja na filosofi moja, hii itasaidia upashanaji wa habari zenye mwelekeo wa kimageuzi! Naamini na nitaendelea kuamini kuwa kamwe ukiwa ccm huwezi kuwa mwanamageuzi na chama halisi chenye sera thabiti za mageuzi na haki ni CHADEMA!!
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,809
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaah!! Watu wengine bana kwa kujiliwaza.
     
  18. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    mimi jimbo la nkenge bk nataka kumpiga chini asunta mshana,nimesha andaa silaha za maangamizi za kumaliza nazo.
     
  19. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Waombeni wabunge wa sasa waendelee kukataa posho ili wafanye kazi yenu 2015 iwe rahisi
     
  20. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hapa si suala la kuamua kugawana majimbo kama "njugu" hivi kwa akili yako unafikiri ukimchukua "Great Thinker" humu jamvini anaweza ashindwe kuyapasua maboga yale ya CCM. Lets wait you will understand later the basis of our discussions

    Usikurupuke siasa zinajengwa kwa hoja, unajitathmin then wapiga kura wakikuamini unachukua jimbo, mimi naamini kwa wale waigizaji waliopo pale bungeni kupitia tiketi ya CCM zaidi ya asilimia 70 au 80% hawatarudi, pale wanasinzia kwa mara ya mwisho kipindi hiki maana kazi waliotumwa pale ni kusinzia na mipasho tu
     
Loading...