Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jf hili nalo muhimu..........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Boss, Aug 1, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Hapa jf sometimes mtu anakuja na post akisema ana habari za
    uhakika kwa jambo fulani lakini baadae hizo habari zikiwa tofauti hatupati
    maelezo ya kutosha....

    Mfano kuliwa na post zamani zikisema habari za uhakika kuwa
    kikwete hatagombea tena urais kwa sababu za kiafya....

    But now anagombea no one aliekuja kutueleza what happened????

    Na habari nyingine nyingi kama vile hussein mwinyi kugombea urais 2010
    na kadhalika....

    Saa ushauri wangu kwa wana jf,kama mtu umekuja na habaro ambayo

    it turn out imekuwa tofauti na ulivyoripoti basi pawepo na maelezo
    ya ufafanuzi.....

    Mimi nafikiri itasaidia sana........
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nafikiri inabidi uanze wewe mwenyewe kwa kutafuta habari hizo na kukumbushia unaonaje mmeku
     
Loading...