Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana jamii forums ni muda wetu sisi kuungana na kuipigia kura tanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ibang, Aug 25, 2012.

  1. Ibang

    Ibang Senior Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nikiipigia kura Tz nitapata faida gani, au ndo yaleyale ya kisiwa cha amani na utulivu!
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Usanii tu, kura haziongezi ukubwa crater wala wingi wa wanyama, kura haziongezi urefu wa mlima wala wingi wa theluji, kura hazileti wanyama wakuongeza misafara yao. Hivyo vyote tumepewa na Mungu hakuna mshenzi yeyote atakaye tuondolea iwe kwa kura au kunya.
     
Loading...