Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana-CCM safi kwa nini msijiengue na kuunda Chama Kingine?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Inviolata, May 25, 2010.

  1. I

    Inviolata Member

    #1
    May 25, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna viongozi ambao kwa kweli kwa kuwaangalia angalau unaona wanaweza kuibadilisha nchi kama tu watakuwa na ujasiri wa kujitoa kwenye CCM, Kama alivyosema Rais Nyerere, Upinzani Halisi utatoka humo humo kwenye Chama Tawala. Mtu kama Magufuli (to me he is my favourite among all Tanzanian politicians), Mhe. Mwakyembe, I am not sure about Mhe Sitta (Sijui kama yuko genuine au La), na wengine ambao wameonyesha mwelekeo wa kutokukubaliana na chama chao kinavyoiongoza nchi hii. Why dont they come out?????? Kwani kuna nini humo CCM? What are they afraid of??? Inanipa wasiwasi na kuhoji dhamira yao kama ni ya kweli au la!.

    Kwenye upinzani pia hapako Promising jamani, Chadema is okay kama watamweka Dr W. Slaa kuwa mgombea Urais lakini huyu Mbowe sina imani naye sana.
     
  2. w

    wasp JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inviolata, for your info. Mbowe is not vying for presidence this time around
     
  3. M

    Mkono JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watatoka 2 make kimbelembele chao kitawafanya watengwe so hapo njia itakuwa nyeupe.Inviolata hat mm mbowe simuamini the same 2 Lipumba and Mrema,zamani matumaini yangu yalikuwa kwa Mbatia maana alikuwa alionyesha umakini lakini siye 2!
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi namkubali sana Mbowe ana sera nzuri sana na nia nzuri sana. Ila hata mimi hupata shida Kidogo kumuamini. Ila Dr Slaa BIG UP.
    Kwa kweli kama ni mtu mfuatiliaji wa vyombo vya habari basi Kiongozi tunaye Magufuri and Second Dr Slaa and Vice versa!
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    May 25, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160


    Nadhani solution sio kujito ccm tu na kuja upinzani, hata ukiwa ccm unaweza kufanya mambo mazuri yakaonekana, minadhani kila mtu na mahali alipo afanye kinacho mpsa kufanya. siasa pia nikazi watu wanatamani sana kutoka lakini wanaogopa pengine huo ukawa mwisho wao kisiasa
     
  6. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CCM hamna msafi na kuamia CCJ hakutamfanya mtu awe msafi ni matendo yake. Kumbuka kuwa kumwachia mwizi amwibie maskini kunafanya mwizi na anayemwachia wawe kundi moja.

    M=j
     
Loading...