Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wameshanitibuli............!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ligogoma, Apr 22, 2011.

  1. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Hili si story, tunawaambia kaeni Uswazi ujue maisha!!! Ni true story kwa jirani yangu hapa ninapoishi!!

    Shemeji wa kike, mdogo wa mke kaenda kumwambia rafikiye huko mtaani kuwa;

    `Shem ananipagawisha sana, ana mwili mzuri wa mazoezi na hasa anapovaa `singlend` nampenda sana shem`

    Maneno hayo yamezunguka mtaani then yamemfikia wife!! Sasa hapalalaliki hapakaliki hapakaliki home!!

    Shem kabanwa kakiri kuyasema hayo maneno, ila wife ndo vile hana imani tena na ndoa yake though mume mtu hakuwa na habari na shem wake!!! (hakuwahi kumtamani achilia hata kumtongoza)

    Jamaa arudishe vipi imani ndani ya ndoa maana kama ni kuongea wameshaongea saaaana mpaka wamechoka vikao kila leo na mbaya zaidi shem hana pa kupelekwa kwa sasa kwamba wangemuondoa, ndoa isiyo na imani nadhani wengi wetu kero yake mnaijua!! Ukimpigia tu shem simu utaulizwa mpaka yasiyokuwemo, ukikutana na shem mtaani yabidi ujifanye hujamuona coz ukimkampani mziki wake huko home ni balaa!!

    Mawazo kwa mwenzetu jamani hana raha!! Akifika home huja kushinda kwa marafikize kukwepa home sababu ya maneno
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    bora tu ammeng'enyue huyo shemeji yake. Kama mbwai na iwe mbwai bwana!!!
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    he we NazJaz...:spy:
     
  4. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mmh!huyo shem wa kike hana adabu hata kidogo
    si angekua kisabuni tu kwanini kutangazia ulimwengu, haya sasa ndoa ya dadake ikiharibika yeye atakaa wapi
    mxiii
     
  5. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashukuru ushauri huu umetolewa na female
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :nerd:kuliko kuteseka na kosa hujafanya bora ufanye tu sasa uteseke kwa haki....kuna wanawake wanapenda shari dawa ni kumpa shari,suluhisho litapatikana tu huko mbele.....pengine anamtafutia visa mwanaume wake....manake sioni sababu ya huyo dada kumfanyia visa!:nerd:
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yule mdogo wako wa kike ambaye tunaishi nae unaniambiaje naye akileta ishu kama hizi vipi unaniruhusu?
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sasa Profesa naomba ukamilishe ile ripoti yako uliyoanza mwaka jana kwamba THE REAL ENEMY OF A WOMAN IS A WOMAN
    Data zote unazo sasa nadhani

    Kwa kuongezea ktk ripoti yako njoo na HAPA uone mdada mwingine anavyolalamika
     
  9. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndoa ikiharibika yeye ndo anachukua nafasi. Kumbuka "Kuvuja kwa pakacha...."
     
  10. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    First lady wako anakuamini itakuwa ngumu sana kufanya kosa kama hili.....ikitokea mchukue tu,kama ikikupendeza!
     
  11. CPU

    CPU JF Gold Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Amenishangaza sana huyo mke wa mwanaume . . . . .
    Mwanaume hajawahi kumtamani wala kumtongoza shemeji yake, na isitoshe wamekaa na kuongea kuliweka suala sawa
    Naona kama mke nae anahatarisha ndoa yake mwenyewe
    Sioni sababu ya mke kutishika namna hiyo kama vile mume wake ndo mtu wa kwanza kutamaniwa na mwanamke wa nje
    Kama kuna wanawake wengine wameshamuonja mume wake, akielezwa si atakunywa sumu afe????
    Aache upuuzi, stress anaziongezea mwenyewe
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Bora umetamka . . .
    Kweli matatizo yote yanaletwa na WANAUME
    Sasa naamini
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sikukosea kukufanya First Lady wangu sasa Easter tunaenda wapi?
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndo prinsipo zangu hizo . . .
    Hujala unaambiwa umekula
    Bora ule kabisa . . . na hapo ndo utapata nguvu zaidi ya kusema HUJALA kuliko unapokuwa hujala kweli
     
  15. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    wamekutibulia? kwani ulikuwa na plani na huyo shem wako?
     
  16. CPU

    CPU JF Gold Member

    #16
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Basi huyo mdogo wake wa kike niachie nitoke nae mie krismass hii . . . .
    (sijui hii ni krismas au pasaka?? Sikumbuki kabisa)
     
  17. g

    gambalanyoka Member

    #17
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami naunga mkono kwamba bora amle kabisa maana huyo mkewe ni mpuuzi alipashwa kulichunguza jambo hili kwa makini na agundue kuwa hakuna kitu.sasa cha msingi wewe bwana mle huyo dada kwa siri na umpe masharti kabisa kuwa asiseme kabisa ,basi we kula mpaka uzae nae basi
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwa style hii mbona utavimbiwa??Huyo dada amrudishe mdogo kijiini kama ana wasiwasi!
     
  19. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Haya, pasaka njema.
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    wanawake wengine bwana,wagumu kupambanua mambo kama haya, hapo wakumchukia ni mume au mdogo mtu? mwehu
     
Loading...