Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wameru itakula kwenu Jumla mkiruhusu ufalme utawale kwa nguvu ya pesa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Mar 16, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Ikumbukwe kuwa hakuna hata siku moja binadamu atatosheka na pesa. Huyo jamaa bado anatafuta pesa, kuna kitu anataka huko Meru ndo maana anataka kuweka mtu wake.

    Ikumbukwe kuwa aliweka mtu wake Arusha mjini, ili ahamishe watu nyumba Kaloleni, ila Yule mbunge wa gamba aliyeomaliza muda wake, akamnyima.

    Sijui hiyo kampuni ya dubai inayotaka kujenga pale kaloleni lijamaa lina share,

    Kwa hiyo wameru muwe macho, msije kupewa hela na mkauza uhuru wenu na wa kizazi kijacho.

    Nasikia wiki ijayo anakuja kuongea na washiri na kuwapa mihela, oyooooo

    Naremndu!!
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hon. Edward Ngoyai Lowassa ni mwanasiasa anayekubalika kwa umma wa watanzania. Chuki na wivu wako binafsi hazitasaidia lolote. Na kubwa zaidi Lowassa ndiye rais ajaye wa Tanzania. Chadema jiandaeni kuokota manyoya Arumeru na pia 2015.
     
  3. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida yako kila post inayomuhusu Lowasa lazima utokee...shame on u!
    RIP wewe na wapambe wake wote....shame on u all
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mbaya zaidi na kwa jinsi alivyowadharau wameru kaamua kumleta Mkenya aje awatawale wameru.
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,106
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    mh...nafikiri una uvivu wa kufikiri! Pesa zake ndizo zinaheshimika labda!
     
  6. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameru ni wajanja hawawezi kuingia katika mtego huu wa mafisadi!, tutakula hela zao lakini kura kwa CHADEMA.
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wachaga wanapowanyeyekea Wameru, kweli dunia imekwisha! leo hii tunafikia kuona Mchaga akimuomba MMeru, madaraka matamu.
     
  8. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Emmani, Thanks Man. Elimu ya Uraia inatakiwa kwa wananchi wengi, hasa kipindi hiki.

    Inabidi makamanda wa CDM - wengine waanze mikutano mingi kuelimisha.
     
  9. Emmani

    Emmani JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 525
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nini tatizo lako kwa wachaga??
     
  10. M

    Mchome ray Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee ubunge nimeamin n dil moja kubwa sana!ninge kuwa mimi sioi nsinge jiingiza kwenye siasa za maji taka!ila walio mdang'anya itamgharimu,nimeangalia CV yake leo nka staajabu.then nkajiuliza huyu ndugu nn anataka zaid Amesoma LLB Uk,na jiwe lingine la rasimaliwatu ana nyazfa kibao sijui mwanashea CRDB nanyazifa zingne kibao.chakushangaza vpeperush hvyo havielez elimu y msng na sekondar kasoma wap.inge kuwa mimi kwa kupitia magamba ninge jipumzkia.
     
  11. B

    BigMan JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    bunge viti maalumu ndesambulo ana mtoto na mjukuu,tundu lissu ana mdogo wake lakini mwanzilishi ama muasisi wa chama ni mzee mtei akaamua KUMWACHIA WAKE FREEMAN MBOWE
     
Loading...