Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waluguru walio China.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Jul 13, 2009.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Juzi kwenye kijiwe kimoja kariakoo ambapo huwa napata kahawa/tangawizi mara mojamoja ili kujua yanayotokea mitaani kulikuwa na mabishano makali kuhusu mapigano yaliyotokea China baina ya makabila ya Han na Uighurs. Mmoja wa wateja pale ambae ni mluguru alikua anawasikitikia sana wa-uighurs amabao yeye alidhani ni waluguru,mi wala simlaumu baada ya kusikia vituo vingi vya redio na luninga wanavyo tamka neno Uighur wanasema waurugu.
     
  2. c

    connections JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2016
    Joined: Apr 27, 2013
    Messages: 361
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Waluguru tupo juu mpaka uchi-na tumefika.
     
Loading...