Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliovunjiwa Madale Nakasangwe "B"Kuna harufu ya rushwa!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Oct 29, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Inasemekana watu waliovunjiwa Nyumba nakufukuzwa maeneo ya Madale Nakasanga"B" Wameonewa na wafanyabiashara waliodai wamevamiwa maeneo yao, kumbe waliowengi maeneo siyo yakwao na wengi wao ni waarabu walichangishana sh,3milioni! ili wauonge uongozi wamkoa wa Dar es salaam usimamie zoezi hilo!!Na zoezi hilo lilisimamiwa na Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam.Kwakiwango kikubwa ambapo walivunja nyumba za wakazi wa hapo na kukiuka haki zabinadamu kwakuwachomea nyumba zao na kuwabambikia kesi kuwa wao ni waamiaji haramu!!
     
  2. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Nenda mahakamani uone,walishashitakiwa since last year na hukumu ilitolewa this year wenyewe ktk kesi pamoja na kuitwa hata hawakutokea,leo unakuja kusema wameonewa,nani ambaye anaweza kuhonga mkuu wa mkoa pesa ili watu wahamishwe tu sehemu for his benefit pasipo yeye kumiliki?kama hali ingekuwa hivyo kwa nini mwananyamala ama gongo la mboto wasihonge halafu waende kubomolewa?tusipende kulalamika ovyo tu,na wamiliki ambao walikuwa na maeneo yao hapo baadhi washayauza ,yaweza kuwa umeona muarabu huyo kauziwa na mtu ama hata yeye akiwa anamiliki kwani ni kinyume cha sheria kumiliki ardhi?ok hawana hati je ni watanzania wangapi mpaka sasa wanaomiliki ardhi bila hati?kwa hiyo unashauri watu wakiona ardhi haina hati wavamie tu na kuweka makazi holela pasipo mpangilio?asante
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mhm!!Ila hapo mkuu naona kama umeshambulia kwani swala la huko Madale ni swala mtambuka ukiangalia zoezi zima lilivyoendeshwa kuna uwalakini japo mimi sina uhakika kwa hilo kwa tetesi zinasema wafanya biashara walijichangisha shilingi milioni tatu kwakila kichwa wakapeleka kwauongozi wamkoa either ni mkuu wamko sijui lakini kunakitu kama hicho!!
     
Loading...