Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waliotaka kuongeza vituo vya kura kule arumeru tuwafanyaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tanira1, Apr 4, 2012.

  1. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wakuu nilitaka kufahmu hatua za kuchukua sisi wapigania uhuru wa tanzania dhidi ya wapola demokrasia waliyojaribu kupenyeza vituo hewa hamsini(50) kule narumeru kumbukeni chadema wasingekuwa makini vituo hivi vingetumika kupenyeza kura hata mia hamsini kwa kila kituo ingekuwaje? na hao jamaa bado wapo tume hatuoni kuwa ni hatari kwa 2015? sasa naombeni mawazo yenu wadau tuwafanyaje?
     
  2. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,402
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Hakuna cha kusifia tume in real fact tume imeoza!! Tupate tume huru period!!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    siyo 50 ni 55....
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuwalaani!
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tulichojifunza ni kwamba kuna umuhimu mkubwa kwa tume ya uchaguzi kutoa majina ya vituo vya kupiga kura siku 30 kabla ya kupiga kura, ili wapiga kura pamoja na vyama vifanye kazi ya uhakiki.
    Suala la tuwafanyaje CCM ambao walitaka kuongeza vituo 55 Arumeru si suala la kutolea majibu ya haraka haraka. wapo wataalamu wa sheria na wanasiasa waliobobea kwenye fani hiyo ambao wanaweza ku determine nini cha kufanya dhidi yao!
     
  6. J

    J.o.s.e.p.h Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katiba mpya inahitajika wakuu kwa kiasi flani itasaidia.
     
  7. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wauaji wanyongwe
     
Loading...