Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliomkamata mbowe ni wazalendo wa kweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by AMARIDONG, Jun 7, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    WALIOMKAMATA MBOWE HAWANA NIA NJEMA NA JK KWANI WAMEFANYA MAKUSUDI ILI KUHAKIKISHA CHADEMA INAPANDA CHATI KITAIFA NA KIMATAIFA,WAMEFANYA VILE KWA KUTUMIA GHARAMA KUBWA ZA SERIKALI YA JK ,HESABU ZA HARAKA ZINAONYESHA SHILINGI BILIONI TANO
    ZIMETUMIKA KUMKAMATA NA KUMSAFIRISHA MBOWE KWENDE ARUSHA NA LEO ATASAFIRISHWA TENA BUSINESS CLASS KULETWA DAR THEN WATAGHARAMIA SAFARI TYAKE YA DoDOMA,

    POLE KWA JK KIKULACHO KI NGUONI MWAKO,
     
  2. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    source please!! unajua maana ya Bilioni?
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duh! bilion 5?
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ahahahha kweli atakuwa hajui!
     
  5. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It is just an assumption! Unless otherwise utuambie kuwa hata wewe ulihusika kumkamata.
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Weka hiyo gharama halisi, nadhani yeye ameweka mpaka hasara walioyopata wafuasi wa CDM kwa kuacha kufanya kazi na kukaa vikundi vikundi kujadili kukamatwa kwa Mwenyekiti wao.
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hata kama ingekuwa 1000/= TZs bado serikali imeonekana hovyo
     
  8. HIMO ONE

    HIMO ONE Senior Member

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeipenda idea yako ni kweli inawezekana CHADEMA wanacheza mchezo hapa ila bilioni tano mmh siamini aisee ni nyingi sana
     
  9. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #9
    Jun 7, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama Hakimu alilimaliza kirahisi vile kwanini hakuweza kumkamata mdhamini wake na kumalizana nae badala ya kulifanya liwe kubwa namna hii hata Kamanda Kova unaongezaukubwa wa mambo bila sababu ya msingi Mimi sijasomea sheria hivi ingekuwaje pale Mbowe alipojisalimisha mkampakia ndani ya defender na polisi wawili mpaka Arusha bila shida wala Matangazo?Wanasheria nisaidieni kwa hili.
     
  10. M'bongo

    M'bongo Senior Member

    #10
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Tunahitaji fact siyo assumption. Tafadhali mwenye ushahidi atuwekee hapa
     
  11. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Huna vyanzo vizuri vya habari ni bora ukauliza.Mbowe Jana aliondoka hapa mahakamani mjini Arusha kwa kutumia gari lake(No.KUB)akiwa na Wabunge wenzake Zitto Zuber Kabwe,Halima Mdee na wengine ambao sikuwaona vizuri.Hiyo bilioni 5 ni hisia zako ambazo ni tofauti kabisa na uhalisia.Kweli gharama ni kubwa lakini haifiki bilioni 5.
     
  12. M

    MPG JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anguko la CCM limetia,
     
  13. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #13
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    acha kutudanganya wewe
     
  14. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,505
    Likes Received: 9,277
    Trophy Points: 280
    Kwani wanakazi wale? wenye kazi watashiriki kila kukicha kwenye maandamano?
     
  15. Panga la Yesu

    Panga la Yesu JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muwape Kazi, kwani mumeua viwanda, mashamba makubwa yaliyokuwa yanapokea wafanyakzi wengi mmeua mmebaki kusema maisha bora kwa kila mtanzania. Watakapo kuwa na kazi hawatakuwa na muda wa kwenda kwenye maandamano na hapo mtakuwa mmewapiga bao Chadema. Mimi nilikuwa na Kazi ilinibana nikashindwa kuhudhuria ingawa nilitamani sana kushiriki!
    hebu tuache usanii jamani, CCM kwaheri! Nenda CCM!!!!
     
  16. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Drunk again!
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,442
    Trophy Points: 280
    anajua maana ya bilioni 5, ila hajawahi kuona wingi wake na matumizi yake
     
  18. k

    kiloni JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unashangaa nini wewe kwani hujui majambazi wa magamba wanavyojua kula kwa njia hizo pole wewe!!!!!!!!!!!!!
     
  19. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #19
    Jun 7, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 450
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    naona umekosa cha kuandika..
     
  20. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Hata Mission-town ni kazi
     
Loading...