Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliofanya interview ya system administrator muhas

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by KML, May 21, 2012.

  1. KML

    KML JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wadau habarini...

    Wadau kwa wale waliofanya interview ya system administrator pale MUHAS wiki mbili zilizopita, je kuna mtu mwenye taarifa yoyote au alieishaitwa pale kati ya zile post mbili??

    Sante
     
Loading...