Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliochaguliwa jwtz kupimwa ukimwi kesho j5

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Pdidy, May 3, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Jamani jana nimesikia kwenye redio kwa waliochaguliwa JWTZ kutakuwa na vipimo mbalimbali mmoja wapo ni yale matatizo yeu ya kuniga..kama utabahatika nkutakia kila la kheri na hata ukikosa kwa ajili ya vipimo Mungu anakupenda zaidi na anajua wapi utafaa nafasi nzuri ya kazi...pengine ukuependa kuukwaa lakiini moja ya mashrti yao mwenye mambo yetu wanamdis,,,nahisi hii kitu serikali waangalie upya
    kila la kheri mwana JF aliechaguliwa na atakaepita bila kupingwa
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sijapenda ulivyoandika hii habari, kuna ushabika fulani.. kana kwamba unafurahia sana kwamba waathirika hawatapata hiyo nafasi... hakuna shida mkuu, hii ni dunia, kwanza huenda hata hujua status ya afya yako!!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Hapa ujaelewa na wewe ndie unaelekza hivyo mkuu..ni kweli na wala siitaji kujua yangu..kama ombi lako..ila wanachofanya nakataa na si kuficha wakikuta unaumwa awakkuchukui na kuna vijana wawiliw waliwatosa last time kwa hili..nielewe usitake wanielewe kama unavyoelewa
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Usitukane mamba kabla hujavuka mto.......................
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Pdidy njoo katika klinic yangu nikupe usahuri "Kuwa na virusi sio kuumwa" ndio maana wanasema "VIRUSI VYA UKIMWI/UKIMWI" HIV/AIDS
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Jamani tupunguze siasa mgonjwa mwenye ugonjwa sugu atalisaidiaje jeshi?
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Incredible
     
  8. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hujafa hujaumbika ndugu. Mbona wengi 2 wapo jeshini na HIV+
     
  9. B

    Baba Jose Senior Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna umuhimu jamani wanaenda kule kupimwa,mazoezi yake sio ya lele mama,ndani ya wiki sita wadudu wote lazima wachaluke mana six week si mchezo,jesh ni kazi ya nguvu na through out kuna short course ambazo nazo si lele mama any way sio kwamba nawanyanyapaa wenye virusi wasiwe recruited jeshini ila hata kama wangeruhusiwa nisinge washauli waende,kuna vitu vinaitwa rout much mnatembea the whole day umbali mlefu toka asbh mpaka usiku kama una wadudu aise watashindwa kuvumilia,ukiona mjeshi ana ukimwi ujue kaupata baada ya kutoka mafunzoni (mu ulize mjeshi yeyote wiki sita za mkesha zikoje atakuambia)
    ni hayo tu kwa leo
     
  10. e

    emashimbi Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Jamani mambo ya jeshi ni noma, ukienda una HIV, automatic unajiua mwenyewe kwani pamoja na kupima ila bado baada ya miezi mitatu ukiwa depo bado tena utarudia kupima na hapo shughuli ndiyo huwa pevu. Kama unaona unaonewa nenda hata mafunzo ya mgambo utaona cha moto.
     
  11. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sie raia tusio jua nn maana ya mafunzo ngoja tukae kimya
     
  12. k

    kijukuu kindo Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angeenda kwa babu kwanza kupata kikombe....
     
Loading...