Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Walimu ukombozi wenu ni 2015, basi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rutakyamilwa, Aug 3, 2012.

  1. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 180
    Mna uwezo wa kuleta mabadiliko 2015. huko mlipo vijijini kila mmoja wenu akipata nyumba 100 kuanzia leo akapata kura zake kwa chama kitakachoonekana kujali maslahi yenu, then ukombozi tayari. vinginevyo mtadharauliwa, mtalipwa laki 240,000Tsh mpaka ahara kama sio jahanamu!
    Mahakama hampati chochote, si mnaona yale yale ya madaktari.
     
  2. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Well said mkuu,silaha wanayo ila wananyanyasika sana!!Shauri yao bhana wakileta masikhara 2015 imekula kwao,watauza ubuyu mpaka wachakae!!!!!Magamba yanawadharau kama mavi!!!
     
Loading...