Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

walevi nao wanataka kuanzisha mgomo wao

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Midavudavu, Feb 8, 2012.

  1. M

    Midavudavu JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimewasikia mwenyewe jana kijiweni walevi wakipanga mgomo wao. "Ati haiwezekani tunanyanyaswa sana kila wakitaka kupanuo wigo wa kutoza kodi wanaanza kwanza kwa walevi halafu wavuta sigara, wengine hawaguswi. Jamani mimi nashauri tugome kunywa pombe mwezi mzima tuwakomeshe tuone kama hawatashusha bei. Na wakishusha tu tunarudi ulingoni kwa fujo" mmoja wao akasikikia akisema. Mwingine akasema "hiyo inawekana kweli na bei ikashuka tatizo bei itakapokuwa imeshushwa wengine hatutafaidi maana tutakuwa tumeshakufa kwa kiu". Nimewaacha na mada yao wanaendelea ila jioni nitapita tena kujua je, mgomo upo au la na unaanza lini?
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa walevi bwana
     
Loading...