Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakwepa kodi wakubwa hawa hapa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Godwine, Aug 21, 2011.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jamani watanzania katika topic hii tuanze kuweka taharifa za ukwepaji kodi kwenye thread hii ili wananchi watambue tunaibiwa kiasi gani na TRA ni wazembe kiasi gani, kwa kuanza tu


    1.kuna duka moja ukonga la abdalah hussein halitoi risiti kwa wateje

    2.kampuni ya airtel wanakwepa kulipa kodi kwa kuendelea kutumia vocha za zain ambazo muda wake umeisha(expiry) kwa mfano mimi nimetumia vocha serial no 3101115057667 ambayo inaonyesha expiry muda wa kuisha matumizi ni 31-o1-2011 hii inamaana vocha hii haiko kwenye control yeyote ya TRA
     
  2. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Chinese hawkers in the city.
     
  3. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hapa lengo lilikuwa kumtaja airtel! hilo duka ni kuongeza list.
     
  4. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    sasa walipe kodi ya nini wakati hatuna serikali?,kwa sasa kila mtu anaangalia maisha yake
    kesho ataishi vipi kuliko kuangalia uzalendo kwa serikali kimeo kama hii ya magamba
     
  5. G

    Godwine JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    duh mheshimiwa serikali hipo lakini ni legelege isingekuwepo lingekuwa tatizo lingine
     
  6. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,153
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    hapo Samora kuna duka la mhindi limepakana na duka la Magereza hufunguliwa kimachale machale

    mchana kuanzia saa 7 ndio linakua wazi

    na anafungua baada ya muda kidogo afunga, then ikipita muda kidogo afungua tena

    madalali wote nchini hawalipi kodi
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mnaongelea maduka??tunataka muongelee maviwanda!makampuni makubwa ya migodi.
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    CHADEMA mbona mmewasahau?
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Naona waache wakwepe kodi maana ata wakilipa ndo zaenda ongeza maV8 pamoja na posho
     
  10. G

    Godwine JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kaka hapa sio kuwa tuna taharifa zote bali yeyote mwenye taharifa anaziweka ubaoni hapa kama una taharifa yeyote karibu iweke ubaoni
     
  11. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,153
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kuchanganya siasa na biashara kumekata makali ya ukusanyaji kutoka wafanyabiashara wakubwa

    migodi, NG'O na mashirika ya dini bunge na serkali walisaidia kulobi kwenye sheria zetu
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    CCM Waliingiza magari 270
    Hawakulipa hata thumni yaliletwa mahindra na noble motors inasemekana hawakulipa!na mtrekita ya Suma jkt?
     
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Toka lini matrekta yameanza kulipiwa ushuru Tanzania? Kama huelewi, matrekta hayana ushuru Tanzania.
     
  14. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    watalipaje kodi wakati ndo wafadhili wa sirikali!
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Sheraton, royal palm, movenpick hotel
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nilidhani hapa kuna orodha ya mapapa kumbe tunataja vidagaa?

    Laiti tungeanza na wale ambao kodi ya mwezi wanayokwepa inatosha kujenga zahanati kama 20 au sekondari za kata kama 3 kwani hao ndio wanaua mama zetu na wake zetu wanaokosa mahali pa kijifungulia. Tukimalizana na hao tunaweza kurejea kufyeka fyeka hayo majani i.e wale wanaoiba pesa hata zisizotosha kununua panadol kwa siku!!
     
  17. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    MOETL,FOREVER LIVING,VODACOM wanaongoza kwa kutolipa kodi
     
  18. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Samahani bro naomba nikukumbushe kiswahili sanifu, inaitwa TAARIFA sio TAHARIFA..................... naunga mkono hoja 100% kwa 100%
     
  19. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 935
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Si ndio upumbavu wa watanzania,wanaangalia watu wenye mitaji ya nyanya wakati wenye viwanda,migodi wanaachwa bila hata kufatiliwa,kama kweli wanania waanze na wakubwa ndipo waje kwa wadogo.
     
  20. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kaka ukiwa na bunduki halafu haina risasi na upo vitani utasema una siraha? labda kama hujui vita. tz hatuna
    serikali wala rais. bila shaka wewe ni baba au unaelekea huko. sasa fanya hivi... kila siku nenda kushinda kwa
    majirani zako, tena wahi asbuhi ukawaamshe ukianzia na housgl,lala huko nk, fanya hivo several times uone
    watoto zako watakavyokuwa wanataniwa na wenzao mitaani. halafu utajiita na wewe una familia. baba hajitambulishi.narudia tena mkuu
    tz hatuna serikali, ila tuna jamaa ambao wamefanya maskani yao magogoni
     
Loading...