Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu wa Wilaya v/s Maofisa Wa Jeshi - Swala la Ulinzi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baba_Enock, Nov 25, 2010.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mara kwa mara huwa nafuatilia uteuzi wa Mh. Rais re Wakuu wa Wilaya, na mara zote karibia 40% uwa ni Maofisa wa Jeshi la Wananchi.

    Huu uteuzi wa wanajeshi kuwa wakuu wa wilaya ni kwa sababu gani hasa? Maana nilitegemea hawa maofisa wawe kwenye makambi au "barracks". Kwa mfano:-

    Luteni Winfrid Ligubi (Urambo)
    Kanali Edmund Mjengwa (Mbinga)
    Meja Bahati Matala (Kahama)
    Luteni Kanali Serenge Mrengo (Ilemela)
    Kapteni Assary Msangi(Iringa)
    Kapteni Geoffrey Ngatuni (Musoma)
    Luteni Kanali John Mzurikwao (Mpanda)
    Kapteni Seif Mpembenwe (Handeni)
    Kanali Fabian Massawe (Muleba)
    Luteni Kanali Cosmas Kayombo (Mbarali)
    Luteni Kanali Benedict Kitenga (Rorya)
    Kanali Issa Njiku (Misenyi)

    And the list goes on!
     
  2. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mpaka Katiba itakapobadilishwa,haya yatatokea tu.

    Hawa ndio wana wanafacilitate wizi wa kura,kama uchaguzi upo.
     
  3. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Wengi wanaofanya kazi za ukuu wa wilaya na mkoa ni maofisa wa usalama wa Taifa. Tukumbuke pia hata jeshini wapo na pale inapoonekana kuna sababu ya kupata kiongozi nje ya hawa makada wa kiraia, basi wanaangalia jeshini. Some of them are the best leaders. Some wamechakachuliwa na mashida mengi mengi yasiyoisha
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    na wakuu mikoa je????ila mimi sioni tatizo labda wana balance power...na nafasii.....sioni kama kuna tatizo....sanaa...hasa wilaya za pembezoni ndio wanapenda kuwaweka wakati wa hali tete.............
     
Loading...