Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu wa Wilaya haooo kula pesa na kutuma text wakati wa Kuagana na Waziri Mkuu Mizengo...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Mar 15, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wakuu wa Wilaya.......


    [​IMG]
    Wakuu wa Wilaya Bi Ernest Kahindi wa Biharamulo(kushoto) na Angelina Mabula wa Muleba wakituma ujumbe wa siku kwenye uwanja wa ndege wa Bukoba wakati wakisubiri Kuagana na Waziri Mkuu Mizengo Pinda alipohitimisha ziara yake Mkoani Kagera Mwezi March 12-03-2011.Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu​
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    sms zilikuwa zinasemaje?

    habari zingine bana!!!
     
  3. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbonammoja mwanaume alafy wewe unasema BI.

    Bila shaka ni mwanachama wa Chadema wewe, mmezoea kusema uongo. Poleni
     
  4. J

    Joblube JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 367
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Akili yako kwenye makalio
     
Loading...