Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakuu naomba C.V ya Dr. Mpango

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Jun 14, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Wakuu naomba C.V ya huyu Dr. Mpango aliyetuandalia mpango wa maendeleo unaoendelea kujadiliwa bungeni.

    ======================

    leo tarehe 23 /12/2015 Dr Mpango ameteuliwa kuwa waziri
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Ana PhD ya Uchumi. Kabla ya kufanya kazi World Bank Tanzania alikuwa Mhadhiri wa Uchumi UDSM. Baada ya kutoka WB akateuliwa kuwa Naibu katibu Mkuu Wizara ya Fedha kabla ya kuwa Katibu Mtendaji Tume ya Mipango. Ni mzaliwa wa Kigoma.
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    asante mkuu!kumbe alikuwa wizara ya fedha!kwa hivyo alikuwa anatupangia mipango 5 years ago leo hii tumuamini kwa kutupangia mpango wa coming 5 years.haya bana mi yangu macho.
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    Jf ni hazina kubwa
     
  5. C

    CHAZA JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2015
    Joined: Dec 21, 2012
    Messages: 5,847
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Ni huyu mteule Kamishna mpya wa TRA. Ama kwa hakika Jamii Forums ni sheeda, ina data za kila mtu!
     
  6. r

    rsvp JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2015
    Joined: Dec 13, 2012
    Messages: 421
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    Alikuwa anapanga mipango,lakini ilikuwa mipango haitekelezeki kwa sababu mbalimbali.sasa amepelekwa aone pesa inapopatikana ili aone ni vipi pesa ilikuwa haitoshi kupanga mipango!!!
     
  7. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    Tumuombee kila lililo na heri
     
  8. m

    mkawaremix Member

    #8
    Nov 29, 2015
    Joined: Oct 9, 2015
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hahahah sio ya kila mtu jmn, KUNA WENGINE utata
     
  9. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2015
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ana undugu na Kikumbi Mpango?!
     
  10. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2015
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    CV yenye utata inajulikana mkuu....we hope kwamba ataitumia cv yake kama alivyoamaniwa
     
  11. m

    mkawaremix Member

    #11
    Nov 29, 2015
    Joined: Oct 9, 2015
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Naamanisha zingine zina utata, mfano nkiomba ya bwn LUKUVI William huenda isipatikane mkuu
     
  12. muhomakilo jr

    muhomakilo jr JF-Expert Member

    #12
    Nov 30, 2015
    Joined: Jul 28, 2013
    Messages: 7,759
    Likes Received: 1,189
    Trophy Points: 280
    Daah we jamaa bhana...
     
  13. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #13
    Nov 30, 2015
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,599
    Likes Received: 3,929
    Trophy Points: 280
    ni mtu na mdogo wake
     
  14. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #14
    Nov 30, 2015
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wachache nasema wachache, walivurugwa na utawala mbovu wa Kikwete, wanaweza kuwa watendaji wazuri katika utawala wa Magufuli
     
  15. Aljazera

    Aljazera JF-Expert Member

    #15
    Nov 30, 2015
    Joined: Feb 11, 2015
    Messages: 638
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Je Askofu Mpango(Mstaafu DWT Kasulu) pia ni ndugu yake?
     
  16. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #16
    Nov 30, 2015
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ndiyo ni ndugu yake pia
     
  17. A

    Arovera JF-Expert Member

    #17
    Nov 30, 2015
    Joined: Nov 19, 2013
    Messages: 1,491
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Kikumbi Mpango sidhani kama wanaundugu lakini huyu jamaa ni mwenyeji wa kijiji cha kasumo wilayani kasulu mkoa wa kigoma na alisomeshwa na wamisionari enzi hizo na ni dep moja nadhani na akina prof yanda ambae anazaliwa kijiji cha kajana, na kuhusu askofu Mpango wanaundgu wa ukoo na zaidi huyu bwana ana mtoto anaitwa Elisia ni daktari na hupendelea kunywa Whiskey sana mida ya jioni na ameolea Arusha pia.
     
  18. A

    Arovera JF-Expert Member

    #18
    Nov 30, 2015
    Joined: Nov 19, 2013
    Messages: 1,491
    Likes Received: 486
    Trophy Points: 180
    Kiutendaji yuko vizuri na ni mtu mwenye vision sana waliowahi kufanya nae kazi wanasema jamaa ni intelligent sana na hua yuko strict na kazi zake sema utawala uliopita alikwamishwa na Kikwete na yeye alikua moja ya waliokua wanaumia kuandaa mipango mizuri lakini inatupwa kabatini bila kutekelezwa
     
  19. KikulachoChako

    KikulachoChako JF-Expert Member

    #19
    Nov 30, 2015
    Joined: Jul 21, 2013
    Messages: 12,290
    Likes Received: 6,933
    Trophy Points: 280
    Nazidi kujivunia utaifa wangu kwa mara ya kwanza......
     
  20. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #20
    Nov 30, 2015
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 3,359
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    Kikumbi Mpango mnamaanisha Mwanza Kikumbi Mpango yaani Mzee king kikii??
     
Loading...