Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakulima na wafugaiji wataendelea kuwa maadui isipochukuliwa hatua

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyamvemve, May 28, 2012.

  1. n

    nyamvemve Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya mapigano yanayoendelea nchini ni hatari kwa vizazi vijavyo,viongozi husika hawaoni wafugaji na wakulima huko pwani walivyo na mvurugano?wafugaji wamekuwa wakimbizi nchini mwao na hivi sasa wanaishi kwa kuwindwa,hivi kweli wafugaji wote wakigoma kuuza mifugo yao mtaagiza toka nje ya nchi?
     
Loading...