Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakubwa shikamooni Wadogo marhaba!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Userne, Jun 8, 2011.

  1. U

    Userne JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 895
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Desturi inatufundisha ukimkuta mtu shambani kwako kang'oa muhogo na anautafuna sio mwizi bali ana njaa.
    ukimkuta kang'oa muhogo kaufunga vizuri na kajitwisha ni mwizi anastahili mawe.
    Nina njaa na kiu ya maarifa kutoka kwenu wana Jf.
    Ninapo kosea mnikosoe.
    inawezekana nikawa nang'oa muhogo kwa ajili ya njaa na ukanipiga mawe kwa kufikiri ni mwizi.
    heri usubiri uone atakaa atafune au atafunga ajitwishe!
    Naomba mnipokee kama nilivyo.
    Asanteni Uongozi woote na members wa Jf.
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana jamvini
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    karibu sana.
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Marhabaa kijana...karibu sana
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini, unatumia kinywaji gani?
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Marhaba,karibu sana.
     
  7. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,761
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Asante sana Mkulu.
     
  8. A

    ADAMSON Senior Member

    #8
    Jun 9, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shikamoo karibu sana tunategemea mchango wako chanya
     
  9. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #9
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,761
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Shukrani mnilee.
     
  10. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,761
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Asante baba.
     
  11. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,624
    Likes Received: 3,348
    Trophy Points: 280

    Karibu jamvini. Lakini nauliza kuna provision kwenye penal code ambayo inatoa ruksa kuingia shambani kwa mtu ukatafuna mihogo yake na ukatoa defence ya njaa? CUSTOMARY LAW HAIRUHUSIWI KU-TRY/PROSECUTE CRIMINAL OFENCES. KARIBU JAMVINI.
     
  12. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #12
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,761
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Asante mkulu.
    kwa wanywaji na mie nitakunywa kinywaji chochote.
    kwa wasiokunywa sitakunywa.
     
  13. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #13
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,761
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Asante baba.
     
  14. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,761
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Marahaba baba. Asante.
    Pia Shukrani kwa ushauri.
     
  15. shemasi

    shemasi Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu
     
  16. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #16
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,761
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Asante Mkulu.
    Kisheria ni makosa!
    Kimazingira inategemea na hakimu.
    Sheria inatakiwa imsaidie mwanadamu, na si kumuangamiza.
    Shukrani kwa kunikaribisha.
     
  17. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #17
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,761
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Asante Mkulu.
    Na hata kwa kunijali.
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,901
    Trophy Points: 280
    Karibu mwanasiasa wetu.
     
  19. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kama member wa magamba vile..
     
  20. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45

    ........userne.................karibu,..tena karibu sana wewe pamoja na njaa yako na hiyo mihogo uliyochimba bila idhini..........humu kuna kila kitu hata maji ya kunywea hiyo mihogo........................kama ni shamba humu hakuna mipaka ni wewe tuuu...................,ukitaka ya mihogo ya kujitwisha ipoooooooooo.................................mawe pia yapo ya kila aina, ......................utapigwa si tu na mawe na mihogo,utaitwa si tuu mwizi, bali hata kufukuzwa............................................ endapo utakiuka miiko..........................................fuata kanuni, taratibu na mengi utayaona kama una machooooooooo....................michango yako ni muhimu sana na inahitajika sana,karibu tena userne................................................. jisikie uko shambani kwako tena huru ukiwa umekalia jiwe na kipande cha muhogo unatafuna taratibuuuuuuuuuuuuuuuuu,mihogo bwerere............mihogo mitaamu,mitamu sanaaaaana.......................,karibu jf,nashukuru kwa salamu MARAHABA mdogo wangu
     
Loading...