Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakristu wa madhehebu yote kufanya ibada siku mbili kabla ya uchaguzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, Oct 20, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Nilisikia kwenye redio moja ya bongo kuwa wakristu wa madhehebu yote watafanya ibada ya pamoja kuombea amani uchaguzi mkuu siku mbili kabla ya 31 Oct. 2010. Sasa sijui na dini nyingine watafanya hivi?
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Ni habari njema kwa wakristo kuombea uchaguzi na ndivyo dini yao inavyowafundisha kutaka amani na watu wote...........sijui dini zingine km hazitaishia kutoa waraka tu
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Heshima kwako Mwanamayu,

    Hakuna haja ya wakristo wote kuacha kufanya ibada J2.Catholic na Lutheran wakikubali kufanya ibada siku ya Jmosi na kwambia lazima tume ya uchaguzi isogeze mbele uchaguzi hata kwa miezi miwili mbele.
     
  4. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    tuombeane amani bila kujali una imani gani au una amini nini
    cha msingi TUMALIZE UCHAGUZI KWA AMANI NA UPENDO WA KWELI
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    tatizo ni redio ipi?
     
  6. h

    hagonga Senior Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good step if this is true news!
     
  7. P

    Paschal Matubi Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 15, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  8. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tunangoja waraka wa pamoja toka kwa viongozi wa dini unaoelekeza nani chaguo la mungu uchaguzi huu ili tumpe kura zetu !!!

    Maana uchaguzi wa 2005 walituambia jk ndo chaguo la mungu!! Sasa labda maombi hayo yataandamana na kuteremka roho mtakatifu toka mbinguni atakae leta ujumbe toka kwa mungu kuhusu mgombea yupi ambae amechaguliwa mwaka huu huko mbinguni ili sisi wapiga kura siku hiyo ya uchaguzi tuende kutimiza tu wajibu lakini rais wetu yeye tayari ameshachaguliwa toka huko mbinguni!!!

    Natanguliza salamu za upendo, amani na mshikamano!!!!
     
  9. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kweli maskofu mmejaa!
     
  10. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Ni ngumu sana kuwaombea mashetani (watawala, mafisadi) na maombia yako yakasikilizwa na Mungu.

    Hapa labda wangefanya kama Kakobe tu. Hii tabia ya kuzunguka mbuyu haitaikomboa Tanzania.
     
  11. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhani tusiwalalamikie wakristo kufanya ibada kwa ajili ya uchaguzi maadamu hawamwombei mtu bali uchaguzi. Mimi nafikiri wanaomba ili uchaguzi uende kwa amani. Hivyo ni wajibu wa dini zingine ikiwemo yakwangu kufanya ibada kwaajili ya kuombea uchaguzi pia.
    Nawapongeza kwa hilo.
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Roho Mtakatifu tunaye siku zote!!
     
  13. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Pamoja na maombi ila tujue kuwa any attempt to rig votes should be like the ignition of a lighter in front of a million litres of petrol. The prayer should be directed to those vote rigging minds to forget so that they will be sick and develop amnesia for that option on election day.
     
  14. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mithali: 29.2 Wenye haki wakiwa na amri,watu hufurahi;
    Bali waovu atawalapo watu huugua.
     
  15. B

    Bull JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkiendeleza ajenda zenu za kufanya kampeni ya chadema makanisani tutwachapa mabakora, wala msijaribu kuendeleza kampeni zenu za chadema,[B] You have been warned!!!![/B]
     
Loading...