Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakinge uwapendao na thithiem!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyange, Sep 3, 2010.

  1. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    WAKINGE UWAPENDAO NA THITHIEM!
    Wakinge uwapendao na ccm, vunja ukimya zungumza na Chadema okoa taifa lako na mafisadi, badili mfumo wa kura yako.Tz bila ccm inawezekana kabithaa!!!
     
Loading...