Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wake / Wapenzi (Wa Kike ) wetu na Mavazi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bramo, Aug 29, 2012.

  1. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,267
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    Leo Nakuja na nyingine Baada ya Baadhi yenu kunishambulia Mnoooo kwenye "Akina Dada na Lift"
    Inasadikika kuwa Akina Mama wengi sana Mara wapatapo Vazi jipya au hata kiatu kipya, kikamkaa Bara bara, basi Hiyo kwa wenzetu hawa ni kama Catalyst ya kutafuta Sababu ya kutoka (Mitoko's catalyst),nikisema kutoka a.k.a Mitoko namaanisha kama vile Kuhudhuria harus/ Birthday au tukio lolote ambalo halikuwa katika plan zao before Hilo Vazi/Kiatu kilichomkaa bara bara na akasikia watu anaowaamini (Ma mento wake) kuwa amependeza ndo Balaaa, unaweza ukasikia "Jaman Asprin jion tukamuangalie Kongosho , amelazwa tokea mwezi uliopita na sijaenda hata siku moja kuomuona"
    Hili naomba mkinibishia mje na Fact.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Kupendeza kama mwanamke kuna raha yake. Inakufanya you feel really good and positive about yourself... Hio ya kusema ukiwa na nguo unatafuta kwa kuenda, sijui... Labda tokana na age pia, sababu ukiwa na nguo ambayo hujawahi vaa na ni nzuri unai hifadhi kwa ajili ya siku ambayo utaweza kuivaa. Na sio tu mtoko wowote ule sababu tofauti na mwanaume, wanawake mara nyingi nguo za mahala mbali mbali zimepishana.

    Unaweza ukawa na nguo ambayo ni casual wear, unaweza vaa mitoko ya jioni or weekends but huwezi enda nayo kumuona mgonjwa ambae yupo hospitali ama nyumbani or kwa wakwe. Kwamba unakuwa na nguo mpya hadi unatamani kuenda kuona wagonjwa, hio kali...
     
  3. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Bramo wanawake wana mambo mengi sana ukiyafikiria unaweza kukesha..
    Nikiwa naangalia tamthilia na mamawatoto utakuta ananiuliza umekiona kile kitopu??.
    Au umeliona lile shati au ile jeans??..wakati mie sina kabisa concetration na hiyo kitu..
    Macho yao yanaangalia tofauti na ya kwetu..
    Naunga mkono hoja aisee...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,013
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    Mi mke wangu hata akivaa magome ya miti anapendeza. Sisi kutoka kwetu ni kitu cha kawaida sana, sio kila siku tutoke twende kujumuika na watu, sometimes tunatoka na kwenda porini. Tunapata fresh air, tunaona ndege na wadudu mbalimbali. Pia tunaona mimea ambayo ni nadra kuonekana mjini.
    Hii inalifanya penzi letu kuwa jipya kila siku.
     
  5. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    THAT WAT IT TAKES BEING A WOMAN!hebu mtuache tupendeze na tuwaonyeshe tumependeza,AFTER ALL WHY SHUDNT I?NIMEKINUNUA ILI KINIPENDEZE!Ladies keeeeeeeeeep on luking mwaaa!:A S 465:
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    si ndo mana we ni snowball na mie ni snowhite,too different percepetions!jamani siye ni wanawake mnataka tuongee habari za messi na morinyo ndo mtaona raha enh?akhu!
     
  7. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #7
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pacha ndio maana nimeunga mkono hoja aisee..
    Manake nyie mkoba tu unaweza kukutoa roho...
     
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    afa ndo niubebe then shem wako asiniambie umenipendeza,walahi kuna siku huwa nalia!af hata hanielewi anaishia tu kusema wakati mwingine najiona kama nna bahati kuwa mwanaume i see,yani hili la kutokuambiwa umependeza na pochi yako mpya ndo ulie!?mi nakuwa nimenunaaaje hapo!
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Tena na tena Bramo

    Shopping ya nguo, viatu&accessories ni kitu ninachokipenda sana..halafu kupendeza inabidi mwanamke ujijulie, kuendana na umbo lako na occasion madhubuti..Nikipenda najisikia raha na kujiamini nimependeza bila hata ya kuambiwa na watu nimelipuka!! Na ninajua kupangilia vilivyo mavazi kutokana na matukio yake, siyo kiholela!!

    Pia kupendeza haimaanishi uvae nguo fupi sana, inayobana au ghali sana.

    Acheni tushine bwana, dunia yetu hii!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hapo kwenye bold na underline nam'support' shem aisee..duh!
     
  11. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #11
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,267
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    AshaDii , Mie sijabisha na wala sina shida kupendeza kwenu, hata mie, wifi yako nampendezesha kweli kweli, ila Point yangu hapa ni kuwa, why Vitu vipya vina wa stimulate kufikiria Mtoko
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    haya bwana!no comment!
     
  13. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #13
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,267
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    Bujibuji , je ukimnunulia au akipata Kifaa kipya , huwaga haundi mtoko kweli
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kupendeza raha, awe mwanamke au mwanamme.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    nimeipenda hii
     
  16. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,267
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    Dah snowhite ahsante kwa kuunga mkono hoja....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #17
    Aug 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,267
    Likes Received: 1,119
    Trophy Points: 280
    Naaam BelindaJacob , amina kwa Kuunga mkono hoja, maana kule kwenye lift ilikuwa kidogo unitoboe macho
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Haya mambo ya kusengenyana! Mie nna viatu vipya AshaDii, hebu tualike kwako na sweetlady tukusalimie manake miguu inaniwashawasha!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Best Advice
    .
    .
    .
    .
    "Ignore Advices "
    Life is too short to be
    distracted by the opinions of others...
    live it the way you want..!
     
  20. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,772
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    a wifes job is to look pretty for her man...failure to do that is grounds for divorce
     
Loading...