Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati upi DATE RAPE siyo ubakaji?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Apr 9, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Huwa inashangaza sana kuona galfriend akilalama kuwa ile ilikuwa ni "date rape"...................kuwa hakukusudia afanyiwe unyama ule na yule ambaye anamwamini na kumpenda........................but was it really "date rape" or communication gone wrong?


    Huku anawasimulia wenzie kuwa baada ya mbili baridi njemba ilimpapasa nyeti zake na busu motomoto ziliendelea na yeye alizifurahia.........................lakini hapa na pale akasikia kitu moto kimepenyezwa kwenye kufuli yake..........alijaribu kumsukuma lakini jamaa alimn'gang'ania hadi akamalizia kiu yake huku nguo bado kavaa.......hata kufuli bado imefungwa............was this date rape or mawasiliano yamegongana?

    baada ya hili tukio mdada adai hana hamu na mapenzi.........soma hii habari inayofanana nayo kwa mbali.........ingawaje hii ni real rape bali sexual urge takes its toll........

    Our sex life has been non-existent since I was drugged and abducted
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hata unipige na nyundo siwezi elewa hii dhana.
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    dhana ipi kuwa date rape siyo rape au ni rape.......................au dhana ipi sikuelwi......
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Rape manake ni kuwe na penetration ya penis into the vagina. Hii ni sexual assault. Yote mawili uhalali wake kuwa makosa ni 'unwillingness of one of the parties to participate'. So hiyo ni shambulio la aibu. Date rape inakuwa sio rape pale ambapo unamvamia mwenzio na anarespond to the end.
    Ruta, hata kama nimekuja kwako, nikaoga na kupanda kitandani kwako haikupi uhalali wa kufanya ngono na mie kwa lazma.
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mi nyundo langu halikupigi linakuingia ndani na utaelewa tu
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama mmoja kalazimisha basi ni ubakaji. .NUKTA.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hapa umelonga mkuu....hii ipo sana kwenye jamii yetu hasa domestic rape so common. Nikiwa mke or gf doesn't give a man a right to force when I don't feel like.
     
  8. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,462
    Likes Received: 776
    Trophy Points: 280
    Duh, hivi hakuna sheria ambayo itanisapoti kama nitalianzisha kwa situation kama hiyo? yaani vyote hivo afu bado nionekane nna makosa, hakyanani tunahitaji sheria mpya kwa hili aseee.
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Karibu. And a gentleman will stop when told so, and he will never have sex with a woman when he knows she is not enjoying. These ar the men I respect.
     
  10. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    mkuu kwenye heading yako umeshaweka neno rape..., sasa kwanini isiwe rape..?

    Hata kama mtu alikuwa hataki kufanya tendo ila ukampa kinywaji kushusha inhibitions zake ili akubali, bado hio ni rape.., pia hata kama ulimforce kwa mwanzo lakini katikati akanogewa hio pia bado ni rape.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Baba, hata kama tuna ndoa na umelipa baba king' ng'ombe zako 300, hauna ruhusa kulazimishiana! Sheria inatambua inatakiwa kupeana raha na sio karaha na maumivu. Mekula kwako hii, na wajua vi-nightie vya siku hizi,unalo!
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Ameen, Mungu aendelee kunilinda hisia zangu za kuzikataa 'mbichi hizi'....
     
  13. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mkuu mara nyingi kesi kama hizi huwa ni ngumu kwa mwanamke kushinda.., hivyo basi inabidi wanaume tuwe gentlemen kwa dada zetu na kusaidia kutokuwaweka kwenye such situations.., sababu wewe mwenyewe mwanaume utajua kwamba dada yupo willing au hapana.

    Kumbuka kama mwanamke hayupo willing utakuwa unamuumiza na nina uhakika hata wewe hauta-enjoy (it takes two to tango)
     
  14. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ladies its easy for you to blame someone lakini mnasahau haya yote most of the times mnayaleta wenyewe.too much flirting with someone you are not serious with ndo kinachowacost,kuna njemba zingine ukizibip zinapokea
     
  15. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....kuna wengine ni 'fetish'' yao kuwaumiza wengine....
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kuna hukumu moja hapa nchini mahakama kuu ilisema ya kuwa kitendo cha mwanamke kukubali kulala kitanda kimoja na mwanaumme kilimsababishia maumivu yule mwanaumme na hivyo alipomwingilia yuel binti bila ya ridhaa yake ihesabike kuwa ni suala la wille provocation..............................hivi kitandani kwangu ukilalal unafikiri utapona?.......yaani subiria mabao tena ya nguvu mengineyo mahakama itatuamulia.......
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ikifikia hatua hizi basi kakubali yote yaishie kitandani.........lol
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    huku zimewiva?.........na zinavutia lol......
     
  19. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Ni kweli na kuna wengine ni fetish yao kuumizwa (wanawake) kwahio hapo wewe mwanaume utakuwa unajua partner wako yupo hivyo au mpo hivyo sio furaha yako iwe karaha kwa mwenzako.., pia maumivu hapa niliyoongelea ni more mentally than physically..., unajua any physical wounds can heal lakini rape inaweza kuacha kovu milele kwa mwanamke (psychologically),
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    kwenye ndoa hakuna rape...........soma 1 Corinthians 7:4-5 submit to your husbands and they have a control of your body and vice versa............kwenye ndoa ni kujisalimisha ondoeni kiswahili kama huwezi you stay out of kitchen particularly when you can not handle the heat
     
Loading...