Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati ufisadi ukipigwa vita: Hekalu la Silaa lapigwa mnada

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Habarindiyohiyo, Apr 12, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. H

    Habarindiyohiyo JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 263
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakati nchi ikiwa katika heka heka za kupiga vita ufisadi, hekalu la Silaa lauzwa huko Mbezi Beach. Nyumba hiyo ya kisasa inadaiwa kujengwa kwa fedha ambazo zimeshindwa kurejeshwa.

    ......ndiyohiyo
     
  2. senator

    senator JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2009
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hiyo ni tetesi au habari ya kweli??
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mh, hii habari nzito kipindi hiki, kama ni kweli then ntamsikitikia sana Dr. kwa sababu ya imani na misimamo yake ya haki na usawa...

    Ila naamini kama angepitisha bakuli, akaita harambee popote pale nchini angeweza kukomboa hekalu lake kirahisi... he is convincing and a good motivational speaker not to get hivyo vijisenti vya kumkomboa
     
  4. P

    Paparazi Muwazi JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani Silaa ni sawa na Slaa?

    PM
     
  5. Dr.W.Slaa

    Dr.W.Slaa Verified User

    #5
    Apr 12, 2009
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 674
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Paparazi Mwazi,
    Thanks. Nimepigiwa na Waandishi kadhaa baada ya Tangazo hilo la Mnada kutokea. Ni kweli kuwa "Wabantu wengi" wamekuwa wakichanganya jina Slaa na "Silaa au Silayo. Majina Silaa na Silayo ni ya kibantu na Slaa ni ya Wairaqw ambayo ni wahamitic. Hivyo siyo kosa lao waliotafsiri hivyo.
    Ningekuwa na "Hekalu" kama ilivyoelezwa sijui ningelijisikiaje leo. Nashukuru kwamba sina uhusiano nalo kwa namna yeyote ile. Dr. Slaa
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2009
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Bora umejibu mwenyewe, big thanx...!
    Na kama kuna wengine wenye tuhuma si wajitokeze kama alivyojitokeza kidume mwenyewe?
    ZITTO ak.a. "dowans" VIPI WEWE KUWA NA MASLAHI DOWANS??????
     
  7. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ndiyo hiyo nadhani hilo jina umeandika kwa makusudi na si kwamba umekosea ama hujui...Ni wazi habari hii imekaa kiudaku na ndio maana umehusisha vita ya ufisadi na hekalu la Silaa,na kwamba hekalu lake limeuzwa kwasababu limejengwa na pesa ambazo zimeshindwa kurejeshwa,kwa maana nyingine ni mkopo...Sasa hii habari mbona kama haina kichwa wala miguu? Na ufisadi umeingiaje hapo? Ama mkopo ni wizi/ufisadi? Hata kama ingekuwa kweli still hoja haina mashiko.
    Uzuri Dk mwenyewe amejibu na kasema wala hausiki na hilo hekalu,sasa Ndiyo hiyo mmeshaanza tena makundi humo CHADEMA?
     
  8. s

    skasuku Senior Member

    #8
    Apr 12, 2009
    Joined: Apr 19, 2008
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa Case Closed!!! --- NEXT...!!!
     
  9. n

    nzala Member

    #9
    Apr 12, 2009
    Joined: Dec 24, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa kuwa dr.slaa, mwenyewe amekanusha ni vizuri huu mjadala ufungwe,thanks dr. slaa for your quick response.
    Pili huyu aliyeleta habari hii amechanganya vitu viwili tofautti mkopo na vita dhidi ya ufisadi ambayo inaendelea nchini.
     
  10. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nadhani Mods watafanya hivyo kwani ni vyema kuwaheshimu viongozi wanaotuheshimu...Dr Slaa ni mtu wa watu na tuko naye hapa JF,hana majivunio,ana busara,hana dharau na ana qualifications zote za kuliongoza Taifa letu,uwepo wake hapa JF ni ushahidi tosha kabisa kuwa Dr Slaa ni kiongozi wa watu na si mtawala.
     
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    JAMANI HAWA NDIO ikhwan safaa au MALINDI

    hii picha ilipigwa 1969

    pamoja na EGYPTIAN na CULTURE ndio taarab pekee ambazo sie wengine tunasikiliza

    [​IMG]
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...