Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati tukijiibia pesa zetu wenyewe Kenya wanaijenga nchi yao

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Jan 26, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,548
    Likes Received: 2,546
    Trophy Points: 280
    Tutakapomaliza kugombania pesa za Dowans na EPA tusianze kulalamika kuwa Kenya wanatunyanganya watalii kwa kujenga uwanja wa ndege karibu na mpaka wetu.

    Inauma, inatia huzuni, aibu kwa taifa lakini ni ukweli Kenya wako mbele yetu kwa mambo mengi sana tupende tusipende.

    Flyover construction Project, Nairobi, Kenya 2010-11.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    Thika road flyover construction, Kiambu county, Central Kenya 2010.

    [​IMG]
    The fly-over under construction, Muranga road.
     
  2. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sisi tunaishia ahadi tu za JK na wezi wa mamilioni, puuuuuuuuuumbavuuuuuuuuuuuuuuuuuu.
     
  3. Comrade Mpayukaji

    Comrade Mpayukaji Senior Member

    #3
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Not the current govt. Na ya Iringa barabara ile ni msaada kutoka scandnavian countries. :kev:
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    bila kusahau Airport yao.Sisi yetu inanuka choo na escalators mbovu huumwaka wa 4!

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,548
    Likes Received: 2,546
    Trophy Points: 280
    Viongozi wetu wamekalia uswahili mwiiiiingi ahadi kibao sijui JK kaahidi meli ngapi hivi angetoa ahadi moja tu ya nguvu na kuitekeleza angebadilika nini.
     
  6. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Ungedhani airport ya bagamoyo ingekuwa inakaribia kumaliza by now lakini wapi!!
     
Loading...