Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakati mwingine...........

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by TANMO, Oct 7, 2012.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kuiga siyo mbaya sana,,

    Hasa kuiga kwenye Muviz pamoja na muziki wa kimamtoni yale yaliyo na manufaa,,

    Lifestyle za Masista Duu na Mabraza Meni wa kibongo kwa kiasi kikubwa ni muigo kutoka kwa Muviz na Muziki hasa wa Kimarekani,,

    Sasa basi, kitendo cha Masista Duu na Mabraza Meni wetu kuiga zile Pozi za kufanya Mazoezi asubuhi na Jioni kimeni-impresi sana..

    Keep it up Masista Duu na Mabrazameni wetu, Bongo bila Vitambi inawezekana..

    By the way, ikiwezekana tuwe na JF Fitness Programs, Kwa wakazi wa Dar wapenda Jogging karibuni UDSM grounds tunyoroshege viungo kila siku jioni..

    Karibuni Kwenye fukwe na Ma-swimming Pool zilizojaa tele hapa jijini tu-swim kiburudani na kimazoezi pia..



    Mapendo.
    TANMO
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Hebu elekeza vizuri.
    Hayo majogging na masarakasi yako maeneo gani maana UDSM kubwa.
    au huko The Hill ni bure?
     
  3. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu swala la kufanya mazoezi si lazima kuiga.
    Ila ni vizuri kama unaona umesaidika kwa kuiga.
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Viwanja vya Yuu Di Esi Emu si unajua vilipo Mamii?
    Wewe ukifika pale nibip nitakuja kukuchukua kisha tutaanza Tizi.
    Unapendekeza tuanze na Sama Soti au Misamba?

    Karibu.
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nimekuwa Im-presdi kuona kuwa watu wameweza kuliiga na hilo Mkuu..
    Na wewe iga ufurahie mafanikio...
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Hivi kwani utaki kuendelea kuishi.
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Niko Kimazoezi tu Kaka, shaka ondoa...
     
  8. Siri Sirini

    Siri Sirini JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shemeji una wivu wewe'
     
  9. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Nivaaje?
     
  10. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli hii mapendo ...asante sana mkuu
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    chini skuna, kati kimini halafu juu weka kipedo..
     
  12. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    I'm smelling something fishy here....Am leaving...
     
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,763
    Likes Received: 1,870
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh teh,
    haya bhana. Na vifaa vipo?
     
  14. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmmhh...hayo hayawezi kuwa ni mazoezi,labda kama ni mazoezi ya kucheza movi za mambo ya kikubwa.
    ruttashobolwa hebu mzuie huyo mrembo wako asishiriki hayo mazoezi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nitakujoin kuswim, upo tayari kunifundisha?
     
  16. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    where to?

    Vifaa vipo vya kutosha,, hadi vya kupigia msamba vipo.. Kazi ni kwako

    Dhamira yangu ni safi Mkuu, shaka ondoa...
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Bila shaka, karibu...
     
  18. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aje akiwa na bikini kabisaa...haa haa haa!!!
    Nahisi hapo ndiyo penyewe mkuu.
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu Asulo na wewe unakaribishwa kwenye hii Program,,, hata ukija na suti poa tu....
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Kitambi changu bado nakitaka, kinanipa kiburi cha kukopa kwa mangi.
    I cant let it go kwa sasa, endeleeni tu kujogi.
     
Loading...