Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wakandrasi wa kichina

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Njowepo, Jul 1, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Jamani kuna lundo la wachina wanajenga barabara ya iringa kwenda dodoma kupitia Mtera.
    Ivi uhamiaji wote hawa mumewapitisha waje fanya kazi ata za watanzania wenzetu?mpaka kuendesha magreda jamani khaaa.
    Alafu wengine ni kama under18 vile.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,089
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    wachina hawana makuu! ... wa tz usikute barabara yenyewe mmetegenewa kwa bei ya msaada alafu unataka ulete masharti.. mchina ni mtu chep labor .. usikute mshahara wanaolipwa hao wafanyakazi M TZ ataona kama uonevu.. na analipwa kidogo
     
Loading...