Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajiuzulu wote walio tuhakikishia kuwa Mambo haya hayatajirudia tena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 19, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,111
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Miaka 16 iliyopita Mv. Bukoba ilizika zaidi ya watu 1,000 wakatwambia haitajirudia tena.

    Na miezi kadhaa imepita Mv. Isle lender Ikazika zaidi ya watu 400 wakatwambia haitajirudia tena

    Jana meli nyingine imezika zaidi ya watu 50 sijui watatwambiaje.

    Kwanini wasijiuzuru?
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Serikali imejipanga AJALI KAMA HII HAITAJIRUDIA TENA!zanzibar kuna sumatra?
     
  3. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    ESTIMATION YA WATU 50 SI SAHIHI KABISA,
    IVI MWAJUA IYO MELI HAINA OFISI HAPA DAR?? TIKETI ZILIKUWA MIKONONI MWA WATU KAMA MAAGENT WAKIZIUZA, MAANA YAKE NI KUWA ILO DAFTALI LA ABIRIA WOTE WALIOSAFIRI NI KAMA HALIPO, THIS IS ACCORDING YO TBC HABARI JANA AMBAO WALIIKOSA OFISI BAADA YA KUTAKA KUJUA IDADI YA ABIRIA WALOKUWEMO.

    HII SERIKALI INA MAKUSUDI MABAYA SANA DHIDI YA WATU, VIPI MELI INAPAKI KATIKA GATI WAKATI HAINA OFISI?? KIMEO HIKI HATA MWAKYEMBE LAZIMA ALIPULIWE, LABDA KAMA NI MAMBO YA MUUNGANO AMBAO LAZIMA KUULINDA IVYO BUDI KUYAFUNIKA MAMBO AYA ILI KUUDUMISHA MUUNGANO,

    AAAAH HII NDIYO TANZANIA ZAIDI YA UIJUAVYo
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Tatizo mnamsahau Mwenyezi Mungu ,hivi wanapokuwa kuna madaktari bingwa na wazoefu wa kazi zao ,mnataka kutuambia hafi mtu ??? Na pale anapokufa ,hawa hutakiwa kujiuzulu ??

    Mbona mimi naona ni jambo la kawaida !! Oneni kazi ya Mwenyezi Mungu wale walioandikiwa kufa wamekufa na waliokuwa siku zao zipo wamepona ,mnahoji kitu gani ?

    Yaani Mwenyezi Mungu amesema hazidishiwi wala hapunguziwi muda wa kuishi kiumbe muda wake wa kufariki ukifika.Kila kitu ontime popote uwapo.Kuna ajali mbaya sana za magari ndege treni na vinginevyo na watu wanapona ,kuna gari ukionyeshwa na kuambiwa wtu wamepona huwezi amini.

    Zaidi poleni wafiwa na mliopona na mlio hai msiwache kumkumbuka na kumtaja Mwenyezi Mungu kila wakati.
     
  5. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,897
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Serikali ni dhaifu? au ni ya dhaifu!
    Hata Gongolamboto walisema hivyohivyo.
     
  6. sister

    sister JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,923
    Likes Received: 2,161
    Trophy Points: 280
    nilichosikia kwenye taarifa ya habari meli imepinduka kutokana na wimbi kubwa lililosababishwa na upepo mkali........hivi hawa wa hali ya hewa kwa nini hawakutoa tahadhari kuhusu huo upepo..........wakati hali ya upepo ilionekana tangia asubuhi.

    kuhusu ofisi na mengineyo yanabidi yafwatiliwe na wahusika wachukuliwe hatua.
     
  7. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    HOJA YAKO NI YA KWELI, LAKINI YA KAIZARI MPE KAIZARI NA YA MUNGU MPE MPE MUNGU, MAANA KUNA AJARI ZA BAHATI MBAYA NA AMBAZO ATA MAZINGIRA YA AJALI IZO UNAONA KABISA NI UZEMBE NA WAMESABABISHA WATU FULANI, MFANO ILE MELI YA ISLANDER WATU WALIJAZWA MPAKA WAKAKALIANA, MELI ILIZIDIWA HATA IKALALIA UPANDE MMOJA,

    KUMBUKA MV BKB, ILE MELI ILIKUWA MBOVU KITAMBO LKN BADOO SERIKALI ILIKUWA IKIIPIGISHA MZIGO, HALAFU USEME NI BAHATI MBAYA

    WEWE USIMSINGIZIE MUNGU KABISA, JAPO KILA MTU SIKU IKIFIKA LAZIMA UONDOKe
     
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Hukuwaelewa vizuri waliposema haitajirudia tena,Walimaanisha Mv.Spice Islander haitajirudia kuymama,sio meli zingine mkuu
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    abiria walikuwa 282 na manahoza 9..walio okuolewa wakiwa hai mpaka sasa ni 124, kwa hiyo walio kufa si 50 tu...
     
  10. m

    mhondo JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Labda haitajirudia tena kwa idadi ya watu wanaokufa katika kila ajali.
     
Loading...