Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajasiriamali needed

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Bob Nash, Aug 27, 2010.

  1. B

    Bob Nash Member

    #1
    Aug 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2009
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    salaaam,
    hivi majuzi nimeanza kuleta vitu kutoka UK, kamtaji sio kakubwa sana, ni vitu vya kina dada kwa kuanzia, mapochi, viatu, mapochi yako ya aina nyingi na viatu pia, ziko open, skuna wanaita wenyewe na kadhalika, sasa sababu ya muda mimi nilikua nahitaji waliokua wanafikilia kuanza au walikwisha anza huu ujasiliamali, aidha una ndugu au jamaa anaefanya hio kitu mimi nitawauzia bei ya jumla tu kutokana na quality ya kitu atakovokiona mnunuaji na market price yake, au other business arrangements can also be made, ni biasharakwahio tusifunge sana na misharti kibao, yaani tutaanzia pale mazungumzo yatakapokomea.
    natanguliza shukrani,
    ijumaa karim.
     
  2. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2010
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    unapatikanaje?
     
Loading...