Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wajanja walitafuna fedha za mafuta ya jenereta lita 800-uwanja wa taifa-Mh Mnyika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jul 13, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wakati watanzania wakihangaika kujua nini kilichotokea kuhusu upumbavu uliofanyika kwenye fainali ya kagame
    na umeme kukatwa wakati kombe likitolewa mh mnyika mbunge wa ubungo amefichua siri hiyo ambayo imepelekea mh waziri kudai kuunda stupid tume kama walivyozoe kutafuta sababu nini

    hata hivyo wakati tume hiyo imetajwa aijakabidhiwa hata per diem mh mnyika amewaambia kilichofanyika ni ufisadi mtupu amekuwa akifwatilia na kuongea na baadhi ya wah wa tff na kuwaambia wao walichofanya walikaa kwenye kikao na wahusika wa uwanja ule kutoka wizaran..baaada ya hapo ikazuka swala la umeme kukatika wakaandikiana kutoa lita 800 ambazo mpaka mechi imebaki dk 10 azikuwapo uwanjani wakahisi zitaletwa kipindi cha dk 30 za nyongeza akuonekana hata mhusika mmoja wa wizara si wa uwanja na simu zao kuzimwa

    mh mnyika ameenda mbali na kusema mh waziri anahusika na kashfa hii maana mmoja wa watu wake alikuwepo kwenye kikao cha pre match na hata uwanjani ila ilipomalizika dk 90 akamwacha wazirina kuondoka

    alisema serikali kupitia wizara ya michezo inapaswa kutoa kauli ni kwa nini upuuzi huo utokee wakati fedha za mafuta zilitolewa na zimeenda wapi iwapo ayakuwepo hata kwenye uwanjan wakati wa mechi?? Alisema kukatika uwanja ni aibu kwa taifa na aibu kwa fifa kumbuka umati uliokuwepo pale wamelipa na iwapo umeme umekatika wabaya wanaweza sogea saa yoyoyte na kuleta uharibifu usiokuwa na maana

    mh mwenyekiti mh waziri lazima aje aseme kama zile lita 800 za disele waligaiana wakina na nani na kama kuna mgao basi wabunge tukaribishwe kwenye pre match huku watu wakicheka.....

    Kazi ipo hii ndio serikali ya kikweete na haya ni madogo ujaenda kwenye makaratasi yao ..mnamkumbuka cag alisema kuhusu wizara hii ./.....kwasababu waliosemwa akuna kilichofanyika basi nikae kimya
     
  2. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Aibu kubwa sana na sisi wegine tulipoteza kamera zetu baada tu umeme kukatika.
     
  3. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa tume juu ya nini? Si wanajulikana? Wawajibishwe! Tume ni kutafuna pesa tu.
     
  4. P

    Penguine JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 965
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 60
    Taifa liko pabaya sana. Kila Idara imejaa ku-kwiba tu.
     
  5. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tanzania kila siku matatizo pamoja na wizi wa hali ya juu kila kona...tume kuchunguza nn? Halaf iweje? Waache ujinga..
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    raha watapata wenye nchi sio wapiga kura.
     
  7. S

    Somi JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    shida ya nchii hii inaletwa na watu wenye uroho wa madaraka na walafi wa ela, na haitaisha mpaka uwepo mfumo madhubuti wa kuwaondoa wasikaribie uongozi.
    drc na tanzania zinafanana, wazungu wanachuma mali wanawaacha muumizane na shida zenu hawakemei wala kuzuia, we mpaka mmarekani anaingia katika mambo ya nishati na kujifanya atamaliza shida ya umeme. symbion kampuni ya usa inayotambulika na serikali ya usa badala ya kuja na mitambo yao mipya tena yenye uwezo mkubwa wananunua mitumba ya dowans hapo ni kujiuliza badala ya waje na mfumo mzima wa kuzalisha umeme ulio madhubuti kama coal ,gas, hydroelectric power, geo thermal, wind power nk wanakuja na njia mkato wanaiita umeme wa dharura vijenereta vyenye uwezo mdogo .
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    bongo kila mtu anafikiria ufisadi tuuuuu
     
  9. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    chukua chako mapema ...in practice
     
  10. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tanzania hiyo....
     
  11. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana Mnyika kazi unayoifanya mm binafsi naikubali
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Tume ili wachakachue hela
    ngoja usikie hesabu zao kasheshe


     
Loading...