Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wahanga wa mafuriko bado wanaishi kwa tabu kambini

Discussion in 'Jamii Photos' started by figganigga, Dec 29, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Makamu wa Rais Mohammed Gharib Bilal, akizungumza na baadhi ya wananchi waliohifadhiwa katika Klabu ya timu ya Yanga ya Jijini Dar es Salaa.
    [​IMG]
    Baadhi ya wananchi walio katika Kambi hiyo, wakifua nguo zao kambini hapo.
    [​IMG]
    moja kati ya watoto waishio katika Kambi hiyo ya Klabu ya Yanga, akiwa ameuchapa usingizi.mia
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,985
    Trophy Points: 280
    poleni
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ndio watatia adabu kuichagua Magamba.
     
  4. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani haka katoto.... Speechless...sijui hata kama kuna wa kumtazama.....ee Mungu!!!
     
  5. banizle

    banizle JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 15, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Huyu mtoto jamani amelala kwenye sakafu, aisee hii hajakaa vizuri
     
  6. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,880
    Likes Received: 432
    Trophy Points: 180
    mkuu siasa kila mahali!
     
  7. chubulunge

    chubulunge Senior Member

    #7
    Dec 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da hii hatari
     
Loading...