Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wafungwa Zimbabwe - in concentration camps? - SHOCKING IMAGE

Discussion in 'International Forum' started by Susuviri, Apr 3, 2009.

  1. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2009
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    NAOMBA NIWASIKIE WANA- JF AMBAO WANATUHUBUTU KUENDELEA KUMSIFIA NA KUMTETEA MUGABE!
    Hii ni aibu kubwa sana for Africa and for Tanzanians! Tumeikomboa Zimbabwe only to give the country to a sadist!
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2009
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Duh inasikitisha sana jamni halafu marais wapo tuu wanatumbua mali za wanyonge na kusherekea sijui siku zao za kuzaliwa mhh inatisha!!!
     
  3. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #3
    Apr 3, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    A very sad state of affairs.
     
  4. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2009
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Haya huyo Prime Minister ana nini la kujieleza? Au kwa vile nae ameingia kwenye ulaji basi amewasahau wenzake?

    Amandla........
     
  5. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2009
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Fundi Mchundo mkuu... hivi kweli unataka kuniambia Tsvangirai ulitegemea afanye lolote. Kumbuka kitu cha kwanza alichofanya alipoapishwa ni kuwatembelea wafungwa (poltiical prisoners hasa) na aliomba waachiwe lakini ukweli ni kwamba he has no real power. It is time for him to act and to move on maana hii serikali ya mseto haina maana wakati mambo hayabadiliki.
    Lakini sijui kwa nini umekimbilia kwa Tsvangirai, mbona huna la kusema about Mugabe - huyo shujaa mkubwa? This old fool is like Hitler ..NO he is worse! I hope that there is special hell reserved for him!
     
  6. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2009
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tsvangirai alionywa kuwa kwa kujiunga na huyu despot anampa credibility asiyostahili. Hakuna namna ambapo Mugabe angempa real power mtu kama yeye. Kwa kudharau yote hayo na kujiunga kwenye hii serikali ya mseto ndiko kuliko tufikisha hapa. Hawezi sasa kukemea serikali ya kiovu ambayo na yeye ni sehemu yake.

    Sitegemei lolote kutoka kwa Robert. Nilitegemea zaidi kutoka kwa Morgan. Kama anaona hana nguvu ya maana anang'ang'ania nini humo? Si ajitoe amuache Robert abebe mzigo wake?

    Amandla.....
     
    Last edited: Apr 3, 2009
  7. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Basi ni heri wafungwa hawa wote waachiwe tu huru kuliko kufa kwa njaa na maradhi!

    Halafu watu wanasema eti Mugabe ni hero ktk kuwapinga Mabeberu yaani US na UK!

    At some point kama wananchi watashindwa kumtoa raisi kwa nguvu basi nchi zingine zitumia majeshi kumtoa kama Tz ilivyofanya kwa Amini 1979!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Tusizunguke mbuyu.... wapuuzi ni viongozi wetu wa AU wooooteee including Tanzania leader!!!!!!!!!!!! KWani wangetaka kumuondoa mugabe wangeweza, wanakaa kuhangaika na kale ka-DJ au yule mwarabu wa ile wilaya ya ngazija

    Greedy and selfishness; synonymous to African leaders
     
Loading...